หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องนิดนึงเรื่องท่าวงวันแห่งความมืดของหนวดดำ  (อ่าน 6666 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
คิดว่าท่านี้ดูดผู้ที่ไม่มีพลังพิเศษของผลปิศาจได้รึเปล่า

ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะได้ นะ   

คิดว่ายังไงกันครับ 

*rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ได้หมดล่ะคับ ไม่ว่าจะมีพลังของผลปีศาจหรือไม่มี

ก้แค่ ถ้าหนวดดำดูดผุ้มีความสามารถของผลปีศาจเข้ามาแล้วหนวดดำสัมผัสตัวได้ ช่วงเวลานั้น ผุ้ที่มีพลังของผลปีศาจจะไม่สามารถใช้พลังได้คับ

แต่สำหรับพวกที่ไม่ได้กินผลปีศาจเข้าไป ก้น่าจะไม่มีผลอะไร มากไปกว่าการถูกจับตัวนะคับ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ความสามารถของพลังผลความมืด ดูดได้ทุกอย่างครับผม

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

bignaja123

• *
ครับ ปิดกระทู้ได้ ปล่อยตกไป

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เดี๋ยวมีเรือมาเทียบท่า  มันไม่ตกง่ายๆหรอกครับ เชื่อสิ - -a

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Bluecloud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
    • beartatelier
อย่างนี้หนวดดำก็ควรต้องไปซื้อ blademail มาใช้สิครับ  *haha*

ทำแล้วผิดหวัง ดีกว่ามานั่งเสียใจที่ไม่ได้ทำ

uphero

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มันน่าจะดูดได้แต่คนมีความสามารถนะส่วนถ้าที่ดูดได้ทุกอย่างน่าจะเป้นถ้าที่มันกว้างๆอีกท่านึง

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
แบลค โฮล  ท่านั้นน่าจะเอาไว้ดูดสิ่งรอบๆนะ

การที่จะดูดคนเข้ามาหาตัวเอง ใช้วังวนความมืดนั่นล่ะคับ ง่ายที่สุด

อีกอย่างมันก้บอกเองว่า  ความมืด คือแรงดึงดู ที่สามารถดูดทุกสิ่งทุกอย่างเข้ามาหาได้

*number1*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
พลังมันเกรียนไปป่าวอ่า ผลปีศาจนี้ขี้โกงสุดๆเลย *great*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
........

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

bignaja123

• *
........

จะปั้มกระทู้หรอไงครับเนี่ย เห็นเม้นแต่ละอัน  *disappoint*