Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ

หน้า: << < (6/11) > >>

takky:

--- อ้างจาก: BoaDHandcock ที่ พฤ. 26 ม.ค. 2012 เวลา 09:03:37 ---เกลียดเจ้าหมาแดงมากที่สุดดดด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ไม่อยากให้มันเป็นจอมพลเล้ยยยยยพับผ่าเจือกได้เป็นอยู่!!!! อุตสาห์ลุ้นอาโอคิยิสุดใจขาดดิ้น!!!

--- End quote ---

ผมก็ว่า อาคาอินุ นี่เหมาะเลย คือประกาศความเป็นศัตรูกับโจรสลัดชัดเจน(ซึ่งก็คือพวกลูฟี่ด้วย)  อาโอคิยิจะเป็นมิตรอยู่นิดๆ

สงครามระหว่างโจรสลัดกับกองทัพเรือจะได้มัน *great*

MetalOnepiece:

มีท่าน คอง ด้วยอีกคนนะ

EmoHang:

ท่านคอง นี่ญสอะไรเหรอครับ ดูจะยิ่งใหญ่อยู่นะ

prince_fenris:

--- อ้างจาก: SeXxY_YeD ที่ พ. 15 มิ.ย. 2011 เวลา 20:20:47 ---
--- อ้างจาก: mewkungz ที่ พฤ. 02 มิ.ย. 2011 เวลา 04:43:45 ---ความสามารถของป้าสึรุทำไรได้ครับ เป็นผลซักรีดหรอ ??

เห็นมีหน้านึงเป็นฉากที่ป้าแกจับคนตากผ้า แล้วมีคำพูดว่า "โดนซักแล้วจ้า" ตอนช่วงเริ่มแผนจะให้สแควร์โด้แทงหนวดขาวอะ

ช่ายจ้า แต่คนที่ถูกซัก ไป อ.โอดะ บอกว่า จะมีพลังในการชำระ จิตใจด้วย เค้าว่างั้นอ่ะ!!!

เจ๊เค้าขั้นเทพเลยนะนั่น เหอๆ

darkl3game:

จะมีผลเอกคนไหม่ไมไมครับ เพราะว่า คุซัน ก็ออกจากทหารเรือ อาคะอินุ ก็เป็นจอมผล ตอนนี้ผลเอกน่าจะเหลือ คิซารุคนเดียว จะมีคนอื่นอีกไมครับเนี้ยแล้วมันคือใครหว่า =0= หรอว่า โคบี้

หน้า: << < (6/11) > >>

Go to full version