Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

รัฐบาลโลก - กองทัพเรือ

หน้า: << < (7/11) > >>

panndora:

โคบี้หรอ ขอเท่ห่์ๆไปเลย นึกสภาพโคบี้ที่สูงขึ้นอีก มีกล้ามหน่อยๆพองาม
ใส่ชุดคลุมนายทหารเรือ มีแผลเป็นเล็กน้อย ละก็มีเฮลเมปโปะ
เป็นพลจัตวาที่ทำงานคู่กัน โอ๊ะๆๆ โอ๊ย ขอให้เป็นแบบนี้เถอะนะ
*great* *great* *great* *great* *great* *great*
(เยอะเนอะเราเนี่ย)

darkl3game:

หรอว่า เอเนลู 555 ก็สมอยู่นะครับถ้าได้เป็นพลเอกก็พอรับได้
  *shock*

Augustz:

อย่างเอเนลไม่มีทางมาเปนทหารเรือหรอก
เพราะมันคือก๊อด ย๊ะ ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่า  *haha* *haha*

tor9771:

เอเนล ผมว่าอาจจะมาเป็นทหารเรือก็ได้นะ อิๆ *love*

windyzero:

*great*

หน้า: << < (7/11) > >>

Go to full version