Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

นารูโตะเนื้อเรื่องหลังๆไม่ค่อยมันเลยอ่ะ

หน้า: << < (10/21) > >>

kenfatys:

ตอนเเรกผมก็ชอบนารูโต๊ะๆสุด พอมาอ่านonepiece ปีที่เเล้ว จึงเข้าใจว่าทำไม น้าผมถึงยังดูอยู่ จับกลุ่มได้เลยว่า
onepiece ส่วนมากคนที่ติดตามจะมาจากคนอายุหลัก 20+
นารูโตะมีตั้งเเต่ 6+

ผมอ่านนารูโตะมานานนะตั้งเเต่ปีเเรกที่มันออกเเต่พอ่านonepiece มันสนุกกว่าจริงๆ เเถมตอนเนี่ยเนื่อเรื่อง naruto มันซูยๆไงไม่รู้ คือผมไม่ได้อยากรู้เลยประวัติคาบูโตะ
จะจบทั้งทีจะยืดเยื้อทำไม สงครามนานซะ
นารูโตะเดียวก็ถึงทางตันนะผมว่า
เเต่onepiece ยังอีกนานโขมันผจญภัยไปทั้งโลก

pingrock:

อีกอย่างนะ เรื่องนารูโตะ แมร่งสู้กันทีไรแมร่งนารูโตะชนะทุกที เกือบตายก็มีจิ้งจองเก้าหางออกมาตลอด คนเขียนคิดได้ เนตรแผนจันทรา ดาวอังคารมีเนตรวงแวน ตลก ฮ่าๆๆ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

pingrock:

ไอ คนที่ว่าone piecec ไปไหนละ  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

Augustz:

มันก้เปนเนื้อเรื่องของเค้านะคับ  อย่าไปว่าการ์ตูนเรื่องอื่นเลยคับ  *glad*

sattkon:

ตอบ ไม่ถึง 15 ทู้ เข้าใจนะเข้ามาเกรียนแต่ก็เถอะเถียงไปก็ไม่ชนะ แล้วไอ่คนที่อ่าน นารูโตะ ก็ได้แต่อ่านไปเถอะนะ มันไม่สนุกก็อ่านไป ส่วน one piece มันสนุกมาก รู้งี้กูไปดู ไพเรด ดีกว่า อยู่ทะเลเหมือนกัน     เอ๊าให้ แจคสแปโร่ กินผลไรดี *dontknow*

หน้า: << < (10/21) > >>

Go to full version