Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

7 เทพโจรสลัด

หน้า: << < (7/15) > >>

Vin D Sel:

เจ็ดเทพคนใหม่ "ทราฟัลกา ลอว์" ค่าหัว 440 ล้านเบรี(แซงลูฟี่อีก มันไปสร้างวีรกรรมอะไรไว้เนี่ย) *shock*

dz911:

บร๊ะเจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา *shock*

NaTTaJaK:

ไม่เอาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
ท่าน ลอว์ ไปเป็นเจ็ดเทพทามไมมมมมมมมมมมมลาออกมาซะ
อย่าไปรับไช้รัฐบาาลภายใต้คำสั่งอ้ายหมาบ้าาาา
ท่าน ลอว์ ผู้หน้าสงสาร

ปล   ใจจริงๆของผมพวกคนที่สิบของลูฟี่ผมอยากไห้เป็นลอว์กะโฮคิ้นอ่าาาาาา
ลอว์เป็นเจ็ดเทพก็ไม่ซีเรียสเท่าไรหรอกครับแต่จะเครียดก็เพราะอ้ายหมาบ้าเป็นจอมพลคอยสั่งนี่สิครับ
หมาตัวนี้ไม่ถูกโรคกะโจรสลัดยุด้วยอ่าครับดีไม่ดีมานจะเชือดท่านลอว์ผมตอนไหนก็ไม่รู้อ่าาาาาลาาาาออกกกกกซะ ลอว์

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมรู้แทบจะรู้ทุกคนแล้วว่าค่าหัวเท่าไร
เหลือแต่ ไคโด ที่ยังไม่มีการเปิดเผย

วันพีชเรี่มเป็นไปตามหลายๆกคนคาดไว้แล้วสิ
เดียวคงได้เห็น ลูฟี่ อัด สมกเกอร์ แน่ พักพวกคนต่อไปจะเป็นใครอีก

รอลุ่นต่อไป
 *number1* *number1* *number1* *number1* *great* *great* *shock* *shock*

pujee:

ตามที่หลายคนคาดการณ์ไว้เลย สุดยอดครับ ปรบมือ  *number1*

หน้า: << < (7/15) > >>

Go to full version