หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มังกี้ ดี กราฟ คิดว่าระดับไหน ?  (อ่าน 7739 ครั้ง)

dt54148

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มังกี้ ดี กราฟ คิดว่าระดับไหน ?
« เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 13:33:25 »
ง่ายๆๆเลยครับ สำหรับฝีมือ เค้าไม่ต้องบอกไรมาก เก่งแค่ไหนก้คงจะรู้ แต่ เก่ง มากกว่า มัลโก้ หัวหน่วยที่1 กลุ่มโจรสลัดหนวดขาว และเก่งกว่า อาคาอินุ หมาแดง แนน เพราะ ในตอนสงครามหนวดขาว นั้น กราฟ เลือดขึ้นหน้า เดินไปไม่สนใจใคร ที่จะฆ่าอาคาอินุ แต่จอมพล เซ็นโงคุ ห้ามไว้ คิดว่าถ้าไม่เก่งจริงคงไม่คิดฆ๋าอาคาอินุ แนน
ฮ่าๆๆ (มีคิดอย่างก้เขียนลงบอกได้ครับๆ)  *great* *great* *great* *great* *great*

tuta

• *
Re: มังกี้ ดี กราฟ คิดว่าระดับไหน ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 14:34:39 »
เคยมีคนตั้งแล้วนะ   รู้ๆกันอยู่ กราฟ  ระดับตำนานอะนะ  สายเลือดแห่ง d   มันต้องอย่างนี้ละ

HelloWeeN

• *
Re: มังกี้ ดี กราฟ คิดว่าระดับไหน ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 18:09:10 »
ผมว่าเก่งไม่่มากหรอก ถ้าแมงเก่งปานนี้ปฎิวัติได้แล้ว แต่ก็เก่งในระดับนึงไม่แน่อาจพอๆกับแรลลี่กินผลปีศาจ

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 18:16:48 »
ตามนี้เลยจ้าพี่ชาย.. http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=2322.0  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

ValkyrieMons

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 19:32:54 »
ผมว่าเก่งไม่่มากหรอก ถ้าแมงเก่งปานนี้ปฎิวัติได้แล้ว แต่ก็เก่งในระดับนึงไม่แน่อาจพอๆกับแรลลี่กินผลปีศาจ
นั่นมัน ดราก้อนหรือป่าวครับ

ValkyrieMons

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 19:33:32 »
การ์ปนี่ วีรบุรุษแห่งกองทัพเรือเลยนะคับ ฝีมือน่าจะพอๆกับเซ็นโงคุแหละคับ *great*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 19:58:29 »
สำหรัการ์ป ผมต้องขอบอกว่า ทั้งกองทัพเรือ มีแค่ เซนโงคุ ที่พอจะสู้ได้ แค่ันั้นแหละครับ *dead*

ป.ล. ก่อนจะโพสกระทู้คำถามไหน รบกวน ค้นหากระทู้เก่าๆดูก่อนนะครับ เพื่อไม่ให้เกิดคำถามซ้ำ บอร์ดจะได้มีกระทู้ซ้ำเยอะเกินไปจนทำให้เครื่องเซิฟเวอร์ทำงานหนักครับ *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อา. 15 เม.ย. 2012 เวลา 22:11:45 »
การ์ปเเก่เเล้วยังเก่งเลย

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 11:52:14 »
คนที่ไล่ล่าโรเจอร์มาตั่งแต่หนุ่มยันแก่คงไม่ธรรมดาแหงมๆ *number1*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new