Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มังกี้ ดี กราฟ คิดว่าระดับไหน ?

หน้า: << < (2/2)

ValkyrieMons:

การ์ปนี่ วีรบุรุษแห่งกองทัพเรือเลยนะคับ ฝีมือน่าจะพอๆกับเซ็นโงคุแหละคับ *great*

windyzero:

สำหรัการ์ป ผมต้องขอบอกว่า ทั้งกองทัพเรือ มีแค่ เซนโงคุ ที่พอจะสู้ได้ แค่ันั้นแหละครับ *dead*

ป.ล. ก่อนจะโพสกระทู้คำถามไหน รบกวน ค้นหากระทู้เก่าๆดูก่อนนะครับ เพื่อไม่ให้เกิดคำถามซ้ำ บอร์ดจะได้มีกระทู้ซ้ำเยอะเกินไปจนทำให้เครื่องเซิฟเวอร์ทำงานหนักครับ *great*

artkub:

การ์ปเเก่เเล้วยังเก่งเลย

agimogugada:

คนที่ไล่ล่าโรเจอร์มาตั่งแต่หนุ่มยันแก่คงไม่ธรรมดาแหงมๆ *number1*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version