หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่โลกใหม่ จะได้เห็น ลูกเรือของโรเจอร์ อีกไหม..(ที่ยังไม่เคยปรากฏให้เห็น)  (อ่าน 14694 ครั้ง)

takky

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมว่ามันจะเหลือเยอะเกินไปแล้วนะครับเหมือนตำนานมันยังมีชีวิตอยู่เลย

ก็แค่ โรเจอร์ ตายไปคนเดียวเอง

แค่นี้คงพอแล้วมั้งครับที่เหลือก็ตีปริศนาเอา

nontananbaba

• *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
อยากให้เห็นนะ แต่อย่าให้เก่งเวอร์ก็พอละ *great* *great* *great* *great* *great*

Dragon

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
โรเจอร์มีลูกเรือหญิงมั่งเปล่า?

*shock* อุ๊ นั้นน่ะซิ

KJ_supergigz

• *
  • แค่อยากเป็นคน"ใช้ชีวิต"
น่าจะได้เจออีกนะ คนที่ผมอยากให้เขียนถึงมากที่สุดคือต้นหน คนที่พาโจรสลัดกลุ่มนี้ไปสุดขอบโลกได้ *number1* *number1*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
น่าจะเจอแหละครับ
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new