Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ที่โลกใหม่ จะได้เห็น ลูกเรือของโรเจอร์ อีกไหม..(ที่ยังไม่เคยปรากฏให้เห็น)

หน้า: << < (4/4)

takky:

ผมว่ามันจะเหลือเยอะเกินไปแล้วนะครับเหมือนตำนานมันยังมีชีวิตอยู่เลย

ก็แค่ โรเจอร์ ตายไปคนเดียวเอง

แค่นี้คงพอแล้วมั้งครับที่เหลือก็ตีปริศนาเอา

nontananbaba:

อยากให้เห็นนะ แต่อย่าให้เก่งเวอร์ก็พอละ *great* *great* *great* *great* *great*

Dragon:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 11:13:15 ---โรเจอร์มีลูกเรือหญิงมั่งเปล่า?

--- End quote ---

*shock* อุ๊ นั้นน่ะซิ

KJ_supergigz:

น่าจะได้เจออีกนะ คนที่ผมอยากให้เขียนถึงมากที่สุดคือต้นหน คนที่พาโจรสลัดกลุ่มนี้ไปสุดขอบโลกได้ *number1* *number1*

agimogugada:

น่าจะเจอแหละครับ

หน้า: << < (4/4)

Go to full version