หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???  (อ่าน 37297 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: อ. 06 มี.ค. 2012 เวลา 23:59:46 »
ถึงโจสจะมีฮาคิเกราะ แต่ลูฟี่มีฮาคิราชันย์นะคับ

ข้าคือ god

lxล้าVาวน้ำll๑J

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ถ้า โจส โดน หมัดปืนช้างยางยืด เข้าไปจะทนได้ไหม ???
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พ. 07 มี.ค. 2012 เวลา 11:52:13 »
นั่นแหละครับ คืออยากจะบอกว่าทะเลไม่ได้ทำให้ความสามารถของผลปิศาจหายไป แต่ทำให้ผู้ใช้ไม่อยู่ในสภาพที่จะใช้ได้  *glad*

อ๋อออ พอจะเข้าใจละฮะ ผมอาจจะสื่อสารเยอะจนงงไปเอง ความหน้าจะพยายามเรียบเรียงให้ดีกว่านี้ครับ  *้ั์drinktea*

เหมือนลูฟี่ตก น้ำ ตอนที่สุ้กะอา รอน ละมีคน ดำลงไปดึงหัวขึ้นมาป่ะ  *rip*