Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนนี้ลู่ฟี่ใช้เกียร์3 แล้วตัวไม่เล็กลงใช้ไมครับ

หน้า: << < (4/5) > >>

pujee:

--- อ้างจาก: bowbig ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 20:49:44 ---ต่อไปจะมีเกียร์ซูเปอร์ไซย่ามั้ยเนี่ย.. ผมเหลือง ตาทองๆ กล้ามโตๆ อ่ะ

(กรุออกนอกทะเลใช่มั้ยเนี่ย...)

--- End quote ---

อย่าให้ถึงขั้นฟิวชั่นนะครับ มันโกงไป ฮ่าๆ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: bowbig ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 20:49:44 ---ต่อไปจะมีเกียร์ซูเปอร์ไซย่ามั้ยเนี่ย.. ผมเหลือง ตาทองๆ กล้ามโตๆ อ่ะ

(กรุออกนอกทะเลใช่มั้ยเนี่ย...)

ไปถึงขนาด เกียร์ซูปเปอร์ไซย่า  ยังลังเลอีกหรอครับ.... ว่าออกทะเลใช่มั๊ย...  *disappoint*

Augustz:

ไม่ใช่ทะเลแล้วคับ  อย่างงี้ไปดาวนาเม็กแล้ว
 *haha* *haha*

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 22:11:23 ---ไม่ใช่ทะเลแล้วคับ  อย่างงี้ไปดาวนาเม็กแล้ว

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 22:25:09 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 22:11:23 ---ไม่ใช่ทะเลแล้วคับ  อย่างงี้ไปดาวนาเม็กแล้ว

*shock* *shock*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version