Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนนี้ลู่ฟี่ใช้เกียร์3 แล้วตัวไม่เล็กลงใช้ไมครับ

หน้า: << < (5/5)

TeeNaKub:

*number1*

takky:

--- อ้างจาก: bowbig ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 20:49:44 ---ต่อไปจะมีเกียร์ซูเปอร์ไซย่ามั้ยเนี่ย.. ผมเหลือง ตาทองๆ กล้ามโตๆ อ่ะ

(กรุออกนอกทะเลใช่มั้ยเนี่ย...)

--- End quote ---

ไม่แน่ครับดูจากสีตอนใช้เกียร์เหมือนซุปเปอร์ไซย่าขั้น 4 ยังไงไม่รู้

ZenkImu:

อันนี้หลังไปฝึกเวอร์ชั่นควันออกเล็กน้อยพอให้เท่ห์!!

แต่ก็นะ แต่ละคนตาเห็นไม่เหมือนกัน ฮี่ๆ[/size][/color][/center]
[/quote]

0.53 ลูฟี่ จัง สุโค่ยยยยยยยยย   *splash* *haha*

zCGz14211:

--- อ้างจาก: bowbig ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 20:49:44 ---ต่อไปจะมีเกียร์ซูเปอร์ไซย่ามั้ยเนี่ย.. ผมเหลือง ตาทองๆ กล้ามโตๆ อ่ะ

(กรุออกนอกทะเลใช่มั้ยเนี่ย...)

--- End quote ---
ซุปเปอร์ไซย่าตาสีเขียวนะไม่ใช่สีทอง(สงสัยโดนต่อยตามากไปมั้ง)

pujee:

ผมจะยาวขึ้ันตามลำดับเกียร์

หน้า: << < (5/5)

Go to full version