Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ขอเหตุผลที่ใครๆก็เกลียด อาคาอินุ

หน้า: << < (4/40) > >>

Ajax:

ชอบมาก แกร่งทั่วแผ่นจริงๆๆ เข้าไปงัด กะหนวดขาว  ตุบๆๆ ตั๊บๆๆ        *number1*

ส่วนเรื่อง เอส   ทางรัฐบาล ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
 *้ัิalone*

manskaclub:

ผมชอบภาพสุดท้ายจังเลย  *hoho* *hoho* *hoho*

Vin D Sel:

ผมไม่ชอบมันอย่างเดียวตรงที่มันแย่งผลแม็กม่าที่ผมเล็งไว้ไปกิน *disappoint*

nu-dawan:

การเกลียดใครสักคนไม่ต้องหาเหตุผลให้วุ่นวายค่ะ ก็แค่เกลียด
เราไม่ได้คิดว่าอาคาอินุมีนีสัยเจ้าเล่ห์หรือฆ่าเอส เพราะนั่นก็เป็นบทบาทของเฮียแก

ก็แค่เกลียด

Augustz:

^
^
^
ชัดเจนคับ  *number1*

หน้า: << < (4/40) > >>

Go to full version