Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อาคาอินุ VS คิซารุ คิดว่าใครจะชนะ.....

หน้า: << < (7/24) > >>

Ajax:

ตามหัวข้อก็ ผลคงไม่ต่างจาก  อาคาอินุ vs อาโอคิยิ  นั่นคือ บาดเจ็บ สาหัสทั้งคู่ ประเภท แพ้หลุดลุ่ยไม่มีแน่นอน
ประมาณว่าปางตายทั้ง 2 คน อาจะเป็นอาคาอินุนะครับที่ชนะ เพราะ บทบามเด่นกว่า คิซารุ แต่ก้ต้องติดตามต่อไปล่ะครับ
(ส่วนตัวคิดว่า คิซารุ แก่สุด ในสามพลเอก รองมา อาคาอินุ)

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ จ. 20 ก.พ. 2012 เวลา 22:45:39 ---การโจมตีของ 2 คนนี้ก็เหมือนกับ....นักมวยปล้ำ 2 คนเจอกัน

คิซารุ                             อาคาอินุ
 เรเม สเอโรล         VS             บิ๊กโชว์
      เร็ว                              หนักหน่วง
   *attack*                             *้ั์punch*

สุดท้ายก็ *้ั์vomit* และ *damage* และ *้bloodpool*

(ขอเลียนแบบ ใครก็ไม่รู้ในบอร์ดหน่อยนะครับ.... จำไม่ได้อ่ะ ^^)

--- End quote ---
เรเม สเอโรล ใครอ่ะครับ(ผมแฟนมวยปล้ำเหมือนกัน)
แต่แอบงงไปสองนาที ก่อนจะเดาว่า น่าจะหมายถึง
เรย์ มิสเตริโอ จูเนียร์ รึเปล่าหว่า

windyzero:

มีคนเอาไปเลียนแบบซะแล้ว -.-

panndora:

เค้ารู้จักแต่เดอะร็อคอ่ะ *disappoint*

windyzero:

นักมวยปล้ำเหรอ คนน้ ขวัญใจผมเลยนะ *great*

Jeffery Nero Hardy ปล้ำมันส์มากแต่ตัวเองนี่ เจ็บหนักตลอด *damage*

หน้า: << < (7/24) > >>

Go to full version