Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (7/48) > >>

Aragan:

*้ัิfootball*                                          *้ั์block*

*้ั์shock3*

*้ั์petulant*

pujee:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 19:01:43 ---แซวเค้ามาก เค้าโกดนะเทออ *hoho*

--- End quote ---

คราวหน้าอย่าเม้นอะไรที่มีช่องโหว่ให้เค้าแซวได้ ต้องระวังตัวดีๆ ฮ่าๆ

ปล.ขอยกเครดิตคำคมให้คุณแพนโดร่านะครับ ผมแค่เปลี่ยนคำจากเขานิดเดียว ^^

marangone:

รายงานตัวครับ น้อมรับทุกความเห็นไปปรับปรุง ว่าแต่ ท่าน แฮปนี่หายไปละ

panndora:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 20:00:44 ---คราวหน้าอย่าเม้นอะไรที่มีช่องโหว่ให้เค้าแซวได้ ต้องระวังตัวดีๆ ฮ่าๆ
ปล.ขอยกเครดิตคำคมให้คุณแพนโดร่านะครับ ผมแค่เปลี่ยนคำจากเขานิดเดียว ^^

แซวเล่นเฉยๆคะคุณปู่ ใช้ได้ทุกคนแหละคะเพราะมันเป็นเจตนารมณ์แห่งการออกทะเลของบอร์ดพวกเรา ฮี่ๆๆ *great*

--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 20:02:11 ---รายงานตัวครับ น้อมรับทุกความเห็นไปปรับปรุง ว่าแต่ ท่าน แฮปนี่หายไปละ

แฮปไหนอ่ะคะพี่แมง หรือพูดถึงคุณฮิปปี้อยู่??

Augustz:

ท่านแฮปที่ว่าน่าจะหมายถึงท่านฮิปหรือป่าว
ว่าแต่ บอกเองแท้ๆออกทะเลให้น้อยๆหน่อย ตัวเองนี่เลยโลกใหม่ไปละ  *disappoint*

หน้า: << < (7/48) > >>

Go to full version