Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (6/48) > >>

Augustz:

แซวเค้ามาก เค้าโกดนะเทออ *hoho*

manskaclub:

5555

windyzero:

เอาเถอะ ถึงจะซ้ำซ้อนกันบ้าง ก็เดี๋ยวมีคนมาต่อยอดให้เอง เพราะ ทะเลมันกว้างใหญ่นัก 555+

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:23:23 ---ปล.ไร้สาระแล้วเฮฮา ดีกว่าเคร่งเหนือหาแล้วทะเลาะกัน จริงๆครับ

--- End quote ---
ประโยคนี้ดีฮะ ผมก็ชอบไร้สาระเวลาเครียดๆ หรือกระทู้มาม่า ยิ่งเจอเกรียนแถไปเรื่อยนี่ผมจะเอ็นดูเป็นพิเศษ แบบว่ามันน่าหยิกน่าตีจริงๆ ห้าห้าห้า *้ั์drinktea*

ปล. โพสที่แล้วผมไม่ได้เจตนาว่ากระทบใครนะ ผมพูดแบบรวมๆ ถ้าจะว่าใครผมก็กัดตรงๆ เลย ไม่ค่อยอ้อมค้อม แต่ถ้ามันกระทบใครจริงๆ ผมขอโต๊ด ผมไม่ได้เจตนาจริงๆ นะ

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 19:01:43 ---แซวเค้ามาก เค้าโกดนะเทออ *hoho*

ยอมไม่ได้เลยใช่ปะคะเรื่องนี้สำหรับผู้ชาย 55

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 19:20:36 ---ปล. โพสที่แล้วผมไม่ได้เจตนาว่ากระทบใครนะ ผมพูดแบบรวมๆ ถ้าจะว่าใครผมก็กัดตรงๆ เลย ไม่ค่อยอ้อมค้อม แต่ถ้ามันกระทบใครจริงๆ ผมขอโต๊ด ผมไม่ได้เจตนาจริงๆ นะ

ป่าวหรอกคะ แพนร้อนตัวไปเอง 555

--- อ้างจาก: pujee ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 18:23:23 ---ปล.ไร้สาระแล้วเฮฮา ดีกว่าเคร่งเหนือหาแล้วทะเลาะกัน จริงๆครับ

ปู่เอาของนู๋ไปดัดแปลงหรอ งอน 3 วินาที . . . โอเคหายงอนละ ^^

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 19:11:25 ---เอาเถอะ ถึงจะซ้ำซ้อนกันบ้าง ก็เดี๋ยวมีคนมาต่อยอดให้เอง เพราะ ทะเลมันกว้างใหญ่นัก 555+

เอ้าไปเอาซันนี่มาเร็วคะป๋าวิน!!

หน้า: << < (6/48) > >>

Go to full version