หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โซลดิ๊ก vs เงามายา คิดไง ใครจะชนะ  (อ่าน 67566 ครั้ง)

Sabi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: โซลดิ๊ก vs เงามายา คิดไง ใครจะชนะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 03:24:20 »
 *attack* คุณ zarjin แฟนคลับโซลดิ๊กแน่เลย อิอิ ว่าแต่เซโน่สายเปลี่ยนแปลงใช่ป่าว ครับ ทำไม  ใช้สายแผ่พุ่งได้โหดจังละนี่ ไอดราก้อนแรนจ์ที่ฉกคุโรโร่อ่ะ  ไวมากเลย

ไหนจะมังกรที่ยิงให้ราชากับประทานขี่อีก ยิงไปตั้งหลายกิโล  สายแผ่พุ่งหลักบางคนยังทำไม่ได้เรย ผมว่า อิอิ เมพ จริงๆ

ZarJin

• *
Re: โซลดิ๊ก vs เงามายา คิดไง ใครจะชนะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: อา. 08 เม.ย. 2012 เวลา 14:05:48 »
*attack* คุณ zarjin แฟนคลับโซลดิ๊กแน่เลย อิอิ ว่าแต่เซโน่สายเปลี่ยนแปลงใช่ป่าว ครับ ทำไม  ใช้สายแผ่พุ่งได้โหดจังละนี่ ไอดราก้อนแรนจ์ที่ฉกคุโรโร่อ่ะ  ไวมากเลย

ไหนจะมังกรที่ยิงให้ราชากับประทานขี่อีก ยิงไปตั้งหลายกิโล  สายแผ่พุ่งหลักบางคนยังทำไม่ได้เรย ผมว่า อิอิ เมพ จริงๆ
   555 จริงๆ้้เเล้ว เป็นเเฟนคลับ มาจิ ครับผม อิอิ   *love* น่ารักมากมาก เเถมดูท่าจะโหดมิเบา ครับ   ส่วนเซโน่ ผมว่า คนนี้เก่งจริงๆครับ จะว่าไปดูไม่ออกจริงๆนะครับ ว่าเซโน่1-1 กับคุโรโร่ ใครจะชนะ เเต่ถ้าเรื่องประสบการณ์ล่ะก็ เซโน่กินขาดครับ  เเต่เรื่องพลังแฝง ก็ต้องคุโรโร่ครับ  ว่ืาเเต่เมื่อไหร่คนเขียน จะให่ ฮิโซกะ vs คุโรโร่ซักทีน้า อยากดูจัง    ปล. ตอน เซโน่ยิงดราก้อนไดรฟ์ โหดมากนะครับ ไม่รู้หมดก๊อกเลยอ่ะเปล่า อิอิ โหดเกินตาแก่คนนี้  *number1*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:24:57 »
ผมว่าเงามายาชนะ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

coke

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤ. 17 พ.ค. 2012 เวลา 02:01:11 »
คุโรโร่เคยถาม เซโน่ โซดิก ว่าถ้าผมสู้กับคุณแบบ 1-1 ใครจะชนะ
เซโน่ ก็บอกว่า ฉันก็คงชนะอย่างเฉียดชิว คุโรโร่ก็ไม่ได้เถียงอะไร
และเหมือนจะยอมรับ และยังคิดในใจอีกว่าเป็นตาแก่ที่จัดการยากจริงๆ
แบบนี้จะขโมยความสามารถได้ยังไง !

ผมว่าโซดิกน่าจะชนะแบบเฉียดชิว เพราะ นักฆ่า vs โจร

ZarJin

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 10:09:08 »
คุโรโร่เคยถาม เซโน่ โซดิก ว่าถ้าผมสู้กับคุณแบบ 1-1 ใครจะชนะ
เซโน่ ก็บอกว่า ฉันก็คงชนะอย่างเฉียดชิว คุโรโร่ก็ไม่ได้เถียงอะไร
และเหมือนจะยอมรับ และยังคิดในใจอีกว่าเป็นตาแก่ที่จัดการยากจริงๆ
แบบนี้จะขโมยความสามารถได้ยังไง !

ผมว่าโซดิกน่าจะชนะแบบเฉียดชิว เพราะ นักฆ่า vs โจร
      *dontknow* เเต่เซโน่บอกว่า ถ้าคุโรโร่ เอาจริงก็อีกเรื่องนึงนะครับ

sazukia007

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 23:15:34 »
ตอนสู้ที่งานประมูล ก็พอเดาได้ว่าคิรัวมีสิทธ์ชนะ ใหน จะอีตาโซจัง ที่ไม่ค่อยเข้ากับใครขอแค่ได้สู้ แต่เราว่ามันน่าจะอยู่ฝ่ายคิรัวนะ เพราะมันอยากสู้กับคุโรโร่

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 14:50:46 »
อย่าลืมว่าพวกคนรับใช้ในตระกูลโซลดิ๊กก็ไม่ธรรมดานะ ท่าเงามายามาบุกก็มีเสียว แค่ปู่เซโน่ก็ส๋อยไป4แล้วมั้ง
พลังโครตโอเวอร์ *rip*

dezpost

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤ. 04 มิ.ย. 2015 เวลา 14:29:54 »
 พอๆกัน