หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เออ.....ผลปีศาจของเซ็นโงคุนี่เปนโซออนตำนานป่าวครับ  (อ่าน 20105 ครั้ง)

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
 *number1*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ไม่ต้องงงครับผมจะมาตอบให้เอง เด็กใหม่คับพึ่งสมัครเมื่อกี้
ในวันพีชเล่มที่60 ตรงมุมตอบคำถามSBS หน้าที่26
มีคนถามโอดะว่าเซ็นโงคุมีพลังพิเศษอะไร
 ผมจะพิมเหมือนที่โอดะตอบทุกตัวอักษรเลยนะ
เป็นพันธุ์สัตว์มายาเหมือนมัลโก คือผมมนุษย์โมเดล พระพุทธรูป เป็นสัตว์มายาหรือคนดีหรือเปล่าแต่นี่จัดเป็นการแบ่งแยกเชิงชีววิทยาครับ ขออภัยด้วย
เขาบอกมายั่งงี่อะครับ *้ั์post2*

เย่ !! มีคนมาตอบแบบมีอ้่างอิงแล้ว ฮ่าๆๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ