หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมหน้านารูโตะต้องมีหนวดเหมื่อนแมวด้วยครับ  (อ่าน 13576 ครั้ง)

patfoxpao

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำไมหน้านารูโตะต้องมีหนวดเหมื่อนแมวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 01:39:43 »
ไม่ใช่ แมวครับแต่เป็น จิ้งจอก ก็มาจากปีศาจในตัวแหละ ยิ่งตอนจักรกะสีแดงออก ยิ่งเข้ม ลองสังเหตุดูครับ *great*

koonnuu

• *
Re: ทำไมหน้านารูโตะต้องมีหนวดเหมื่อนแมวด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 13:33:02 »
ไม่ใช่ แมวครับแต่เป็น จิ้งจอก ก็มาจากปีศาจในตัวแหละ ยิ่งตอนจักรกะสีแดงออก ยิ่งเข้ม ลองสังเหตุดูครับ *great*
มีมาตั้งแต่ตอนออกจากท้องแม่ ก่อนจะจับ9หางใส่แล้วคับ สงสัยเป็นเซียนเต๋ากลับมาเกิด ดูจากตอนล่าสุด มีคล้ายๆ กันอยู่นะ ทรงผม ชุดด้วย

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 15:26:45 »
 *haha* *haha* *haha*   กำลังคิดว่า เซียนเต๋า คือโทบิอยุ่เลยคับ

zakung

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 16:19:51 »
กลายพันธ์ ๆ  *love*

laymax34

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 16:27:34 »
หนวดด้วยครับ (เรียกว่าหนวดละกัน)

Akatsuki

• *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 02 ก.พ. 2012 เวลา 16:54:44 »
แม่โตะ เคยป็นพลังสถิตร่าง 9 หาง คงมีพลัง9หางหลงเหลือในยีน หรือในเซลล์  *้ัdoubt*
แสงอุษา กองทัพอสูร

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 18:44:41 »
แม่โตะ เคยป็นพลังสถิตร่าง 9 หาง คงมีพลัง9หางหลงเหลือในยีน หรือในเซลล์  *้ัdoubt*

ผมก็ว่าอย่างงั้นแหละ ,, สังเกตุตอนที่สัตว์หางออก หนวดมันจะเริ่มเข้มแหละก็บางครั้งก็ยาวขึ้นด้วย มันก็เป็นธรรมชาติของจิ้งจอกนิครับ ,,

dannyvon

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 18:49:32 »
มาจาก เก้าหางครับ เพราะพี่น้อง กินคาคุ คินคาคุ ที่มีจักระของ 9 ห้าง ก็มีหนวดแมวครับ

ooae

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 22:31:59 »
ไอ้โตะ นิสัยเหมือนแม่    ตาเหมือนพ่อ  หนวดนี่ มันคงอยู่ในท้องกับเก้าหางตั้งแต่เกิดมั้ง อยู่ในจักกระของเก้าหางมานาน  เลยมีหนวดและร่างกายก็ตอบสนองต่อจักกระเก้าหางได้ดี  *hoho* *hoho*
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

satam

• *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 13:13:24 »
 *glad*ผมเห็นด้วยว่ามาจากเก้าหางครับบบบ *number1*

semon7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 19:30:03 »
จาก9หาง 1เสียง   มันเป็นหมา  ก็มีหนวด