หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการทาครีมบำรุงให้หน้าขาวใส "อย่างได้ผล"  (อ่าน 4128 ครั้ง)

H2YOUSHOP

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
    • H2YOUSHOP
วิธีการทาครีมบำรุงให้หน้าขาวใส "อย่างได้ผล"

วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์เป็นเรื่องที่ไม่ยุ่งยากค่ะ แต่ทว่าจะทาอย่างไรให้มอยส์เจอร์ไรเซอร์ได้ผลกับผิวพรรณของคุณ วันนี้มี วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์ อย่างได้ผลมาฝากกันด้วยค่ะ ซึ่งเคล็ดลับ วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์ ไม่ยุ่งยากจริงนะแต่ได้ผลกับผิวพรรณของคุณอีกด้วยค่ะ หาก วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์ ของคุณผู้หญิงหลายๆ ยังคงใช้ไม่ถูกวิธีการรับมอยส์เจอร์ไรเซอร์ของคุณอาจจะบำรุงได้อย่างไม่ทั่วถึง ลองมาปรับ วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์ ไปพร้อมๆกันดีกว่าค่ะ แล้วสุขภาพผิวของคุณผู้หญิงต้องดีขึ้นได้ด้วยเคล็ดลับ วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์นำมาแนะนำกันในวันนี้ค่ะ

2 วิธีการทามอยส์เจอร์ไรเซอร์

1. ควรทามอยส์เจอร์ไรเซอร์หลังทำความสะอาดผิวหรืออาบน้ำเสร็จใหม่ๆ
เนื่องจากเป็นช่วงที่สารจะซึมเข้าสู่ผิวหนังได้ดี

2. ทาให้ทั่วผิวหนังที่ต้องการเคลือบ
ใช้นิ้วมือคลึงเบาๆ ให้เนื้อครีมกระจายออกทั่วผิวหนัง

3. ในกรณีที่ผิวหนังมีการอักเสบร่วมด้วย
ควรปรึกษาแพทย์ผิวหนัง

ขอขอบคุณข้อมูลการดูแลผิวสวยผิวขาวจาก สสส. ขอขอบคุณรูปภาพจากอินเตอร์เน็ต

เพิ่มความสวยผิวขาว หน้าใส ได้ไม่ยากกับ ครีมหน้าใส ค่ะ

za_jeed478

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
    • ชุดชั้นในเกาหลี
Re: วิธีการทาครีมบำรุงให้หน้าขาวใส "อย่างได้ผล"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 26 ม.ค. 2012 เวลา 18:10:18 »
ขอบคุณค่ะ