หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ใครคือโทบิ

อุจิวะ อิซึนะ-มาดาระเก่งน้องคงเหมือนๆกัน
10 (24.4%)
อุจิวะ คางามิ-ไม่อยู่ตอน9หางบุก
4 (9.8%)
อุจิวะ ฟุงะกุ-ไม่ออกมาสู้และคนที่รู้เรื่องคลอดน่าจะระดับสูงๆ
2 (4.9%)
อุจิวะ โอบิโตะ-ข้อมูลไม่มากเห็นเค้าบอกๆกัน
2 (4.9%)
ร่างโคลนของมาดาระ-ข้อมูลไม่มีครับ
3 (7.3%)
ลูกรุ่นที่1-ใช้วิชาของอุสึมากิซึ่งเป็นเมียรุ่น1ที่ชื่อว่าอุสึมากิ มิโกะ
5 (12.2%)
ส่วนหนึ่งของเซตสึ-ไว้ใจเซตสึมากๆ
1 (2.4%)
คนในอุจวะคนอื่นๆ-แล้วแต่ครับ
1 (2.4%)
ไม่เป็นใครทั้งนั้นโทบิก็คือโทบิ-ตามที่มันบอก
7 (17.1%)
นอกเหนือจากนั้น
4 (9.8%)
ลูกลับๆของมาดาระ
2 (4.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 41

ปิดการโหวต: พฤ. 09 ก.พ. 2012 เวลา 17:51:31

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตความลงความคิดเห็นกันใครเป็นโทบิ ver.2(เพิ่มCHOICE)จขกท.เดิม  (อ่าน 119981 ครั้ง)

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ถ้าใคร คิดว่า ใครคือโทบิ
ก็ต้อง คิดจาก คำพูดของโทบิ ที่เคยพูดมา
เช่น โทบิ เคยบอกว่า นอกจากรุ่น 1 แล้ว ไม่นาจะมีใคร เร็วกว่าฉัน (ตอน 9 หางบุกโคโนฮะ)

เนื้อเรื่องเเค่นี้ ก็สามารถ ตัดตัวละครไปได้หลายตัวเลย เเล้วใครละ ที่เคยสู้กับรุ่น 1
ก้อต้องเป็น คนยุค รุ่น 1 เลย เเต่ไม่รุว่าใคร เพราะ ตรูไม่ใช้คนเขียนบท

dtjames1

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถ้าใคร คิดว่า ใครคือโทบิ
ก็ต้อง คิดจาก คำพูดของโทบิ ที่เคยพูดมา
เช่น โทบิ เคยบอกว่า นอกจากรุ่น 1 แล้ว ไม่นาจะมีใคร เร็วกว่าฉัน (ตอน 9 หางบุกโคโนฮะ)

เนื้อเรื่องเเค่นี้ ก็สามารถ ตัดตัวละครไปได้หลายตัวเลย เเล้วใครละ ที่เคยสู้กับรุ่น 1
ก้อต้องเป็น คนยุค รุ่น 1 เลย เเต่ไม่รุว่าใคร เพราะ ตรูไม่ใช้คนเขียนบท

ตกลง มัน สุ้ กับ รุ่น 1 หลอ  ผมว่า มันสุ้ กับ รุ่น 4 นะ 55555+

kanandjung

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
บางทีโทบิอาจจะเป็นโทบินั่นแหละแต่ว่าหน้าแกเหี่ยวแก่และบอบบางมาก(บอบบางนี่มั่วงับ) *hoho* *hoho*

kanandjung

• *
คงอิกไม่นานคงได้รรู้แล้วละมั้ง(อาจเป็นลูกลับๆของมาดาระ)
 *great*

kanandjung

• *

banksoi5

• *
โอ๊ยยน้อออออ
จะให้บอกอีกกี่ครั้งว่าโทบิ คือ อุจิวะ ...!!!
 *haha* *haha* *haha*

kanandjung

• *
อุจิวะ ... มันมีที่หนาย!!! *้ั์uppercut*

gravija

• *
 *haha*
หนังเรื่องนี้ยาวส์..55+

ดูจากตอนที่มันถอดหน้ากากให้ ซาสิเกะดู และเห็นใบหน้าเหี่ยวๆ และบอกว่าล่วงรู้ถึงคำสังลับที่ให้ อิทาจิสังหารครอบครัว

อายุอานามน่าจะใกล้เคียงรุ่นสาม(ดูจากใบหน้านะ) และมันก็น่าจะรู้จักดันโซดี

ไม่รู้นะครับผมเดา(เน้นนะครับว่า ...เดา)ว่า โทบิ น่าจะเป็นตัวละครใหม่ที่ยังไม่เปิดเผยตัวออกมา เช่น ซาอิ และ ยามาโตะ ปรากฎตัวตอนแรก 34 (*ภาค 2)

ซึ่งแต่ก่อนเราก็ไม่รู้จักตัวละครนี้

หรือบางทีอาจเป็นหน่อยลับ *glad* เพราะหน่วยลับต้องใส่หน้ากาก และไร้ชื่อ อันนี้ล้อเล่งนะ

Sentinel-Prime

• *
นารูโตะสู้กับเพนมันตั้งแต่ตอนที่เท่าไหร่ถึงเท่าไหร่ครับบอกที

BoaDHandcock

• *
  • Love roronora zorO
เดาว่าเป็นน้องของมาราดะมั้ง

kanandjung

• *
กว่าจะหมดเวลาโหวตคงเปิดเผยพอดี *lulla*

magicmo

• *
ไม่รู้หรอกคับแต่ที่แน่ๆๆต้องอยู่ไนยุกของรุ่นที่ 1 แน่ๆๆ  อะมีคาถาข้าวเวลาไหมละอาจจะข้ามเวลามาก็ได้ เพราะใช่เนตที่เกียวกับมิติอยุ่นิ

banksoi5

• *
อุจิวะ ... มันมีที่หนาย!!! *้ั์uppercut*
คุณคอยดูแล้วกันว่าที่ผมพูดมันจะจริงรึป่าววว *dontknow*

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
โทบิ คือ มาดาระ ครับ

มาดาระ เป็นโรคเหมือนอิทาจิครับ เลย เอา เซลรุ่น 1 มาโคลนไว้ครับ จากนั้น มาดาระ ตัวจริงก็ตายยย

ความลับทั้งหมด อยู่ที่อิทาจิ

kanandjung

• *
คุณคอยดูแล้วกันว่าที่ผมพูดมันจะจริงรึป่าววว *dontknow*
แล้วเห็นดีกัน *้ั์cool*