หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อีวานคอฟ ก่อนกินผลปีศาจเปนช.หรือญ.อะคับ!!!  (อ่าน 13937 ครั้ง)

l3asic

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
สงสัยมากเลยครับใครรู้ช่วยตอบหน่อยคับ

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: อีวานคอฟ ก่อนกินผลปีศาจเปนช.หรือญ.อะคับ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 12:14:39 »
น่าจะเป็นกระเทยตั้งแต่ก่อนกินผลปีศาจแล้วคะ *love*

l3asic

• *
Re: อีวานคอฟ ก่อนกินผลปีศาจเปนช.หรือญ.อะคับ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 12:22:17 »
น่าจะเป็นกระเทยตั้งแต่ก่อนกินผลปีศาจแล้วคะ *love*

มันมีบอกตอนไหนป่าวอะคับ
แบบว่ามันคาใจสุดๆ คนบ้าไรเปลี่ยนเพศได้ แถมยังเปลี่ยนให้ชาวบ้านได้อีก *disappoint* *disappoint* *disappoint*

zCGz14211

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 12:29:18 »
ผมก็ว่าน่าจะเป็นกระเทย(ผู้ชาย) เพราะถ้าก่อนกินผลปีศาจเป็นผู้หญิงน่าจะเป็นทอมมากกว่า

panndora

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:13:00 »
ไม่มีบอกคะว่ากินตอนไหน แต่เราติ๊ต่างเอาจากตำแหน่ง
ราชินีแห่งอาณาจักรคามะบักกะน่ะคะ แสดงว่าเป็นกระเทยตัวแม่อยู่แต่แรกแล้ว
ไม่งั้นกระเทยทั้งวันพีซคงไม่ยกตำแหน่งนี้ให้หรอกคะ ^^

ส่วนที่อิวาเปลี่ยนเพศให้คนอื่นได้ก็เพราะพลังของผลฮอร์โมนนี่แหละคะ ^^

*love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:17:07 โดย panndora »

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:22:21 »
เข้ามาเนียนครับ เพราะคำตอบอยู่ข้างบนแล้ว -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

[email protected]

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:23:36 »
คุยไรกันอะ เรื่องกะเทย โย่วฮะฮะฮา *nude*
จิตวิญญานแห่งสายลม ช่วยคนอื่นโดยไม่หวังผลตอบแทน *้ั์swallow*

Than

pure2103

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 16:55:46 »
แต่เปลี่ยนเพศให้ได้เฉพาะคนที่มีใจลึกๆอยากเป็นหญิงนะครับ ไม่ใช่เปลี่ยนได้ทุกคน ยกตัวอย่างไม่งั้น มันเปลี่ยนแม๊กเจลแลน ไปแว๊ว ในเรื่องคนที่มันเปลี่ยนมีพ่อเป็นกระเทย แล้วในใจคนนั้นอยากเป็นหญิงอยู่ลึกๆด้วย

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 16:59:23 »
แต่เปลี่ยนเพศให้ได้เฉพาะคนที่มีใจลึกๆอยากเป็นหญิงนะครับ ไม่ใช่เปลี่ยนได้ทุกคน ยกตัวอย่างไม่งั้น มันเปลี่ยนแม๊กเจลแลน ไปแว๊ว ในเรื่องคนที่มันเปลี่ยนมีพ่อเป็นกระเทย แล้วในใจคนนั้นอยากเป็นหญิงอยู่ลึกๆด้วย

อืม... ผมว่าน่าจะเปลี่ยนได้หมดทุกคนโดยไม่มีเงื่อนไขนะครับ แต่ถึงจะเปลี่ยนแมกเจลแลนเป็นผู้ ญ ก็ไม่ได้ ทำให้ความสามารถของแมกเจลแลนลดลงนิครับ มันก็ยังเก่งเหมือนเดิม เลยไม่มีความจำเป็นที่จะต้องเปลี่ยนอ่ะครับ ความเห็นส่วนตัวนะ

Benjmin

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 17:20:37 »
เค้าชอบวิถีกระเทยครับ

นั่นไม่ได้หมายความว่าเค้าเป็นกระเทยสักหน่อย *attack* *attack*

panndora

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 20:49:47 »
ต้องให้เค้าแปะรูปอีกแล้วนะคะ!! *rip*
เปลี่ยนได้ทุกคนทุกเพศคะเปลี่ยนหญิงให้เป็นชายก็ทำได้
แต่รูปที่เอามาลงคือมีนักโทษคนนึงจะมาล้างแค้นอิวาจัง
ที่เคยทำพ่อเขาเป็นกระเทย อิวาจังเลยจัดการให้หมอนี่เป็น
ผู้หญิงจริงๆไปซะเลย โหดจริงๆ ^^

ปล.รูปจากสปอยล์นะจ๊า ถ้าจะให้ฉีกมังงะมาสแกนไม่ยอมเด็ดขาด อิอิ

HelloWeeN

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 21:07:02 »
ไม่มีบอกคะว่ากินตอนไหน แต่เราติ๊ต่างเอาจากตำแหน่ง
ราชินีแห่งอาณาจักรคามะบักกะน่ะคะ แสดงว่าเป็นกระเทยตัวแม่อยู่แต่แรกแล้ว
ไม่งั้นกระเทยทั้งวันพีซคงไม่ยกตำแหน่งนี้ให้หรอกคะ ^^

ส่วนที่อิวาเปลี่ยนเพศให้คนอื่นได้ก็เพราะพลังของผลฮอร์โมนนี่แหละคะ ^^

*love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love*

ผมอ่านมาก็เหนว่าพลังของอีวาคือการ สร้างฮอโมน น่าจะเกี่ยวกับฮอโมนนะ ทั้งกระทุ้นให้มีพลัง ทั้งแปลงเพศ