หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: บอกต่อ topping gsm ค่ะ  (อ่าน 5797 ครั้ง)

srisin

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
บอกต่อ topping gsm ค่ะ
« เมื่อ: พฤ. 22 ธ.ค. 2011 เวลา 00:03:07 »
พอดีว่า เห็นมีกระทู้ล่างๆ แนะนำมาว่า โปรนี้ออกใหม่แล้วจะเร็วกว่าเดิม
เพราะอันนี้เป็น 3g แท้ ไม่ใช้ของเทียมแบบอันก่อน

ว่าแล้ว ดิฉันเลยได้ลองสมัครใช้ดู นี่ผ่านมาประมาณสักครึ่งเดือนแล้ว
เลยจะมาบอกต่อเพื่อนๆหน่อยว่า โดยรวมมันก็ดีขึ้นอ่ะนะ ดีกว่าของเดิม

แต่ถ้าพูดให้เห็นภาพเลย คือเราเอามาเทียบกับของค่ายอื่นอ่ะ (แฟนเราใช้อยู่ ดีแตกอ่ะค่ะ)
เห็นได้อย่างชัดเจนเลย ว่าเร็วกว่ามากกกกกกกกกกกกก
เลยอยากให้ลองอีกทางเลือกกันค่ะ

Barbie

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: บอกต่อ topping gsm ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 22 ธ.ค. 2011 เวลา 16:11:12 »
ขอบคุณมากค่ะที่มาแนะนำ  *number1*

sunshine

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 24 ธ.ค. 2011 เวลา 10:31:26 »
น่าสนใจดีค่ะ
GSM เราว่าโอเคเลยอ่ะ
EDGE ก็ไม่แย่ ถ้า 3G เร็วขึ้นเยอะ ก็ยิ่งดีเลย
เดี๋ยวลองดู

sunshine

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 29 ธ.ค. 2011 เวลา 01:29:22 »
เพิ่มเติมให้หน่อย ตอนนี้แค่ลงทะเบียนลุ้นของฟรีๆกันจ๊ะ  http://www.ais.co.th/gsmadvance/3Gluckyswitch/

pladibdao

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 29 ธ.ค. 2011 เวลา 22:18:46 »
อรุ๊ยยยยย เพิ่งไปเล่นมาเลย กดมันส์มาก ง่าย
แต่ เราไม่เก่งเลยอ่ะะะะ
อยากได้ 3G ใช้ฟรี
อยากได้ HTC  *attack*
ตัวนี้คือ เหมือนโปรฯ topping ใช่มั้ยคะ

srisin

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 29 ธ.ค. 2011 เวลา 22:31:54 »
smart topping เป็นชื่อโปรฯเสริม 3G
ส่วนในลิ้ง 3Gluckyswitch คือเกมจ้ะ
ไปเล่นกันโล้ดดด