Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่าหัวหน้าหน่วยในเรือหนวดขาวกับพลเอก ใครระดับฝีมือสูงกว่าครับ

หน้า: << < (16/27) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: rorobinbin ที่ อ. 29 พ.ย. 2011 เวลา 20:14:28 ---จุดอ่อนของ พลเอกทั้ง 3
อาคะอินุ : เวลาโจมตี มีดีเลย์ตลอด โจมตีไม่เป็นวงกว้าง จะฆ่า ได้ก้อ ต้องใช้ฮาคิล้วนๆ หรืิอ น้ำ เท่านั้น 

--- End quote ---
เราว่าก็กว้างอยู่นะคะท่าโจมตีของพลเอกซาคะสุกิเนี่ย ท่านี้เลย"ไดฟันกะ"

--- อ้างจาก: rorobinbin ที่ อ. 29 พ.ย. 2011 เวลา 20:14:28 ---คิซารุ : ไม่เหมาะต่อภารกิจซุ่มอยู่ในที่มืดเพราะใช้พลังแล้วจะสว่าง โจมตีไม่เป็นวงกว้าง แต่ไกลถ้าเป็นวงกว้างก็จะมีแค่แสงทำให้แสบตาเท่านั้น อนาคตไม่แน่ อาจจะพัฒนาตนจนสามารถปล่อย พลังคลื่นเต่าลูกใหญ่ได้แน่ๆ และไม่มีจุดอ่อนต่อการโจมตีทางกายภาพยกเว้น ฮาคิ เท่านั้น  จุดอ่อนสุดๆคือแพ้ กระจก เพราะสะท้อนแสงได้ 555+  - -"

ของคิซารุเราก็ว่าโหดนะคะ อันนี้กว้างพอมั้ยคะ อิอิ

windyzero:

มันต้องแพ้ลูฟี่ซักคนสิน่า 55+

oatza802:

ข้อความจาก คุณmarangone

ชั่ยยย เอส สู้ ยังไงก็แพ้ ยุดี      สู้ อาโอคิยิ  มั่ยดั้ยหรอก  *haha* *haha* *haha*

panndora:

*number1* อ่ะ!! ชัดเจนที่สุดแล้วประโยคนี้พูดถึงพลเอกคูซันคนเดียวเลย

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พ. 30 พ.ย. 2011 เวลา 10:43:00 ---*number1* อ่ะ!! ชัดเจนที่สุดแล้วประโยคนี้พูดถึงพลเอกคูซันคนเดียวเลย

อันนี้รู้สึก จะเป็นอีก 1 ความผิดพลาดของสำนักแปลนะครับ เด๋วขอไปเช็คอีกทีตอนกลับบ้านครับ...

หน้า: << < (16/27) > >>

Go to full version