Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังผลปีศาจใหนที่เทพกว่ากัน

หน้า: << < (15/22) > >>

Champion420:

น่าจะมีผล ยับยัง ผลปีศาจ ว่าแต่ใครเค้าจะคิดทำ 55

แต่ก็ไม่แน่ X - men ก็ มีเด็กน้อย แห่งการยับยัง และเยียวยา น่าเว้ยยยยยยยยย

panndora:

--- อ้างจาก: Champion420 ที่ พฤ. 17 พ.ย. 2011 เวลา 04:46:26 ---น่าจะมีผล ยับยัง ผลปีศาจ ว่าแต่ใครเค้าจะคิดทำ 55
แต่ก็ไม่แน่ X - men ก็ มีเด็กน้อย แห่งการยับยัง และเยียวยา น่าเว้ยยยยยยยยย

--- End quote ---
ก็ผลความมืดของหนวดดำไงคะ จับตัวคนใช้ผลปีศาจทำให้คนโดนจับใช้ผลปีศาจไม่ได้ - -"

okami:

คนที่หนวดดำไม่ควรยุ่งด้วยที่สุดก็คือนักดาบครับโดยเฉพาะ ฮอร์คอาย ถ้าคิดจะดูดเข้าไปแล้วโดนฟันขาดสองท่อนแน่ๆครับ และตอนนี้โซโลดูฟอร์มแล้วโหดมากผมว่ามันคงไม่กล้าดูดเข้าไปให้เจ็บฟรีขอสรุปว่าหนวดดำแพ้ทางนักดาบครับ

panndora:

แต่หนวดดำมีพลังของผลกุระกุระด้วยแล้วนะ *glad*

marangone:

ผมว่าหนวดดำ อ.โอดะแกปูว่าจะให้เป็นคู่ต่อสู้คนสุดท้ายของลูฟี่ ตั้งแต่ฉากเปิดตัวหนวดดำที่เกาะจายาแล้วครับ

คนนึงชอบกินเนื้อแล้วบอกพายไม่อร่อย อีกคนบอกพายอร่อย แต่เนื้อไม่อร่อย แถมแข่งกันบลัฟซื้อของที่ตัวเองชอบอีก มีชื่อ d เหมือนกัน

มีจำนวนคนในกลุ่มพอๆ กัน เพราะฉะนั้น ผมคิดว่า หนวดดำน่าจะเป็น คนที่โหดที่สุดในเรื่องในอนาคตนะ ยังไม่ใช่ตอนนี้

หน้า: << < (15/22) > >>

Go to full version