หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า ลอว์ไม่มีROOM แล้วจะ+ กับสโม๊คเกอร์ ยังไง  (อ่าน 13819 ครั้ง)

Depp_Day

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ถ้า ลอว์ไม่มีROOM แล้วจะ+ กับสโม๊คเกอร์ ยังไง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 18:45:00 »
ไม่มีใครชนะ เพราะ เมื่อ ลอร์ กางรูม ทั้ง 2 จะกลายเป็น รูมเมท ที่สนิทกันขึ้นมา ฮ่าๆๆๆ *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ถ้า ลอว์ไม่มีROOM แล้วจะ+ กับสโม๊คเกอร์ ยังไง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 20:30:41 »
ไม่มีใครชนะ เพราะ เมื่อ ลอร์ กางรูม ทั้ง 2 จะกลายเป็น รูมเมท ที่สนิทกันขึ้นมา ฮ่าๆๆๆ *hoho*
มุขนี้  น่ารักอ่ะ  *love*

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 14:01:13 »
อยากเป็นรูมเมทกะท่านลอว์...................... *nude* *nude* *nude*>>>>>> *damage* *damage* *damage*

ปล ลิง....ถึงท่านคนข้างบน อย่าชวนข้าพเจ้าออกนอกฝั่งบ่อยนักจิ ทุกทู้เลยเชียว  *haha* *haha* *haha*
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 15:02:33 »

อยากเป็นรูมเมทกะท่านลอว์...................... *nude* *nude* *nude*>>>>>> *damage* *damage* *damage*

ปล ลิง....ถึงท่านคนข้างบน อย่าชวนข้าพเจ้าออกนอกฝั่งบ่อยนักจิ ทุกทู้เลยเชียว  *haha* *haha* *haha*

ระวังโดน ลอว์  ฟันนะครับ.....
ขนาด ทาชิงิ ยังโดนฟันเลย...

ดูสิพาออกทะเลกันบ่อย... ผมเลยหมกมุ่นเลย
ไปและ เฟี้ยว......
  *unbear*

pomop

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 16:10:07 »
ลอว์นี่นิสัยไม่ดีเลย ฟันดะ ฟันไม่เลี้ยง แถมฟันแล้วยังไม่รับผิดชอบอีก  *attack*

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 15:39:58 »

ดูสิพาออกทะเลกันบ่อย... ผมเลยหมกมุ่นเลย
  *unbear*

ถ้าเป็นท่านลอว์ ยอมศิโรราบเลยล่ะ จะฟันเท่าไหร่ก็ได้จ้า *nude* *nude* *nude*

จริงๆท่านพี่เดามั่วหมกมุ่นอยู่แล้วอ่ะป่าว? เรารู้นะ อย่าเอาเรื่องที่ท่านพี่Augustzพาออกทะเลมาอ้างจิ *haha* *haha* *haha*

ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 16:51:45 »

*unbear*

ถ้าเป็นท่านลอว์ ยอมศิโรราบเลยล่ะ จะฟันเท่าไหร่ก็ได้จ้า *nude* *nude* *nude*

จริงๆท่านพี่เดามั่วหมกมุ่นอยู่แล้วอ่ะป่าว? เรารู้นะ อย่าเอาเรื่องที่ท่านพี่Augustzพาออกทะเลมาอ้างจิ *haha* *haha* *haha*

อุ๊ยตาย.....!  ภาพพจน์ เสียหายหมดแล้ว รึเนี่ย....
ไม่ไหวๆ แระต้องปรับตัวใหม่ก่อน.... 
ศิษย์พี่ Gust กับ ท่าน อ.Pujee  อย่าออกทะเลกันบ่อยจิ...
(โดยเฉพาะช่วงนี้ ศิษย์พี่ Gust ออกบ่อยเป็นพิเศษ)
ตอนนี้ออกบ่อย ผมเลยติด ท่านพี่ gust กับ ท่าน อ.Pujee อ่ะ....
มันไม่ใช่นิสัยของผมเลยนะ ^^   เชื่อเถอะ....

*pround*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:31:27 »
อุ๊ยตาย.....!  ภาพพจน์ เสียหายหมดแล้ว รึเนี่ย....
ไม่ไหวๆ แระต้องปรับตัวใหม่ก่อน.... 
ศิษย์พี่ Gust กับ ท่าน อ.Pujee  อย่าออกทะเลกันบ่อยจิ...
(โดยเฉพาะช่วงนี้ ศิษย์พี่ Gust ออกบ่อยเป็นพิเศษ)
ตอนนี้ออกบ่อย ผมเลยติด ท่านพี่ gust กับ ท่าน อ.Pujee อ่ะ....
มันไม่ใช่นิสัยของผมเลยนะ ^^   เชื่อเถอะ....

*pround*
ขอซัก2พัน จะเชื่อทุกเรื่องเลย *hoho*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 19:41:30 »
ไม่มี room ก็ไม่มีลอว์แหละครับ ถ้ารู้ว่าตัวเองเสียเปรียบคงไม่มีใครฝืนสู้หรอกครับ แต่ไม่ได้เชียร์ให้หนีนะ แค่ให้ถอยไปตั้งหลักเฉยๆ  *haha*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 22:03:46 »
เราอยากเห็นลอว์สู็แบบไม่ใช้รูมอ่ะ  *great* *great* *great*