หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

คุณชอบนามิผมสั้นหรือผมยาวครับ

ผมสั้น
1 (6.3%)
ผมยาว
14 (87.5%)
ไม่ชอบเลย
1 (6.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 15

ปิดการโหวต: ส. 12 พ.ค. 2012 เวลา 10:56:23

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบนามิผมสั้นหรือผมยาวครับ  (อ่าน 10041 ครั้ง)

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
คุณชอบนามิผมสั้นหรือผมยาวครับ
« เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 10:56:23 »

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
Re: คุณชอบนามิผมสั้นหรือผมยาวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 10:58:40 »
นามิผมยาวอึ๋มกว่า  *nude*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

artkub

• *
Re: คุณชอบนามิผมสั้นหรือผมยาวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:04:53 »
นามิผมยาวอึ๋มกว่า  *nude*
ใช่เลยครับ

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:24:13 »
  ชอบทั้งสองเลยอ่ะ แต่ถ้าให้ตอบก็ผมยาวดีกว่าเพราะมันผู้ใหญ่กว่าใหญ่กว่า = [] = ตัวครับตัว

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:28:33 »
ที่ จิงหัวข้อนี้ไม่หน้าจะตั่งนะครับ เป็นหัวข้อไร้สาระมากครับ เปลืองพื้นที่เว็ปบอด์ นะครับ ก่อนที่จะตั่งขอให้ ไตรตรองก่อนนะครับ
คนที่ติดตาม หัวข้อดีๆ มีเยอะครับ อย่า ตั่งข้อข้อประมาณนี้เลยครับ ขอบคุณ
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

artkub

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:29:44 »
ที่ จิงหัวข้อนี้ไม่หน้าจะตั่งนะครับ เป็นหัวข้อไร้สาระมากครับ เปลืองพื้นที่เว็ปบอด์ นะครับ ก่อนที่จะตั่งขอให้ ไตรตรองก่อนนะครับ
คนที่ติดตาม หัวข้อดีๆ มีเยอะครับ อย่า ตั่งข้อข้อประมาณนี้เลยครับ ขอบคุณ
เข้าใจเเล้วเพ่ชาย

artkub

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:37:17 »
พอดีผมเปงสมาชิกใหม่อะครับ

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:43:34 »
ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่พูดแบบนั่นไป อย่าพึ้งโกรธกันนะ
พวกเราก็ล้วนเป็นสมาชิก ในบอดนี้นะครับ
ต้องช่วยกันดูแลครับ มีกระทู้เยอะเลยนะครับ ที่เป็นแบบกระทู้นี้ครับ กระทู้เก่าๆหายไปเลย
ส่วนเรื่อง ตั่งกระทู้แบบนี้อ่าครับ ผมว่าไม่ต้องตั่งหรอกนะครับ
ช่วยกันนะครับ อย่าพึ่งน้อยอกน้อยใจไปเลย ผมไม่ได้ว่าหรอกแต่ขอความรวมมือนะ :)
เพราะกระทู้ ทุกวันนี้เยอะเหลือเกิน อ่านแทบไม่ทันตอบแทบไม่ทัน วันๆ10 20 กระทู้ได้ ผมละเบื่อคำถามก็ซ้ำๆ
อันไหนหน้าตอบก็ตอบไม่หน้าตอบก็ตอบ  พวกเราก็ช่วยๆกันดูแลเรื่องบอดหน่อยนะครับทุกคนเลย
อันไหน ไม่หน้าตั่งช่วยกันตักเตือน เพือจะได้ เป็นบอดที่มี คุณภาพนะครับ :)
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

artkub

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 11:47:29 »
ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่พูดแบบนั่นไป อย่าพึ้งโกรธกันนะ
พวกเราก็ล้วนเป็นสมาชิก ในบอดนี้นะครับ
ต้องช่วยกันดูแลครับ มีกระทู้เยอะเลยนะครับ ที่เป็นแบบกระทู้นี้ครับ กระทู้เก่าๆหายไปเลย
ส่วนเรื่อง ตั่งกระทู้แบบนี้อ่าครับ ผมว่าไม่ต้องตั่งหรอกนะครับ
ช่วยกันนะครับ อย่าพึ่งน้อยอกน้อยใจไปเลย ผมไม่ได้ว่าหรอกแต่ขอความรวมมือนะ :)
เพราะกระทู้ ทุกวันนี้เยอะเหลือเกิน อ่านแทบไม่ทันตอบแทบไม่ทัน วันๆ10 20 กระทู้ได้ ผมละเบื่อคำถามก็ซ้ำๆ
อันไหนหน้าตอบก็ตอบไม่หน้าตอบก็ตอบ  พวกเราก็ช่วยๆกันดูแลเรื่องบอดหน่อยนะครับทุกคนเลย
อันไหน ไม่หน้าตั่งช่วยกันตักเตือน เพือจะได้ เป็นบอดที่มี คุณภาพนะครับ :)
ครับเพ่ชาย

neomazang

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 12:02:45 »
โหวตผมยาวไปครับ แต่ผมไม่ค่อยมองที่ผมเท่าไหร่มันใว้ให้ยาวได้ เน้นตรงที่ใหญ่ ........... นิสัยน่ะครับเป็นผู้ใหญ่ผมคิดแบบนั้นจริงๆ *hoho*

Merry

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 13:07:40 »
ส่วนตัว ชอบผู้หญิง ผมยาว ครับผม

. .  จะเล็ก จะใหญ่ ไม่สำคัญ อยู่ ที่เรา มีกัน ก็พอ ( จะสื่อถึง อยู่กับเรา เดียวก็ใหญ่ 55 )

ชอบ นามิผมยาว แต่ตา แบบผมสั้น ^^

Lambo

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 13:57:41 »
ชอบผมยาวคับ เเต่ก็ไม่ได้ชอบเเค่ผมยาวอย่างเดียวชอบ...ใหญ่ด้วย *nude*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 14:47:20 »
ถามแบบนี้ก้เหมือนกับถามว่า  ลอร่า กับ โรบิ้น จะเลือกใครอ่ะคับ

ส่วนมากเค้าก้ต้องเลือกผมยาวเปนธรรมดาอยุ่แล้ว เพราะอะไรน่ะหรอ หึ   เพราะมันใหญ่กว่าน่ะสิ *nude* *nude*

manskaclub

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 15:56:38 »
ให้เลือก 2 อย่าง สวยเซ๊กซี่กับสวยน่ารัก

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 23:38:35 »
ใจจริงชอบทั้งสองอย่างครับดูดีไปคนละแบบครับ ผมสั้นก็ออกแนวแอ๊บครับ
ผมยาวก็แลเป็นผู้ใหญ่ครับ

ถ้าไห้เลือกไงๆก็ผมยาวอ่าครับแต่ถ้ามีโบอาเพิ่มมาต่อไห้โดนฟ้าผ่าก็จะเลือโบอาครับเพราะมันคนระชั้นกันครับห้าาาาาา
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^