Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิญญาณโอโรมันถูกสะกดแต่มันเกี่ยวอะไรกับอักขระ เชิญท่านๆไข

หน้า: << < (4/4)

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 14:14:35 ---พวกที่มีอัขระคือพวกตัวก๊อปปี้ของจูโกะใช่ป่ะ เพราะมันเอาพลังของจูโกะมาทดลอง

แล้วกลายมาเปนอัขระ  แล้ว ไหงตอนนี้กลายมาเปนโอโรแฝงตัวเองเข้าไปในนั้นล่ะ  งงอ่ะ  - -

--- End quote ---

จูโกะ คงเป็นแค่ตัวอย่างของเซลมั้งครับ ส่วน โอโร เอามาแปลงอีกที่ ให้เป็นยีนส์ ของตัวเอง แล้วไล่กัดเขาไปทั่ว  *great*

kampagank:

ผมว่า การที่โอโรถูกสะกดไว้ในดาบของ ซาสุโนะโอะ อาจเป็นการเเค่สะกดไว้ เเต่ไม่ได้ผนึกหรือถูก ยมทูตเอาวิญญาณไป เหมือน เทพอัสนี วิชาของ รุ่น 4

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 16:37:00 ---ผมว่า การที่โอโรถูกสะกดไว้ในดาบของ ซาสุโนะโอะ อาจเป็นการเเค่สะกดไว้ เเต่ไม่ได้ผนึกหรือถูก ยมทูตเอาวิญญาณไป เหมือน เทพอัสนี วิชาของ รุ่น 4

--- End quote ---

วิชา"ปิดผนึกซากอสูร"ครับ  "เทพมรณะ"ดูดวิญญาณไป  ..วิชาเทพอัสนี นั่นมัน วิชาวาร์ปจ้า

หน้า: << < (4/4)

Go to full version