Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในที่สุดก็ได้เห็น เนตรกระจกเงาหมื่นบุพภา ของโทบิ

หน้า: << < (6/10) > >>

Num:

แล้วที่ผมเข้าใจถูกไหม อ่า ที่ตา2ข้างพลังจะไม่เหมือนกัน เช่น ของจิ กะเกะ จะเป็น เทวี กะ อ่านจันทรา  ของโอบิโตะ จะเป็นคามุยกะวิชาอื่นใช่ไหม

nakin:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 13:32:49 ---แล้วที่ผมเข้าใจถูกไหม อ่า ที่ตา2ข้างพลังจะไม่เหมือนกัน เช่น ของจิ กะเกะ จะเป็น เทวี กะ อ่านจันทรา  ของโอบิโตะ จะเป็นคามุยกะวิชาอื่นใช่ไหม

--- End quote ---
อันนี้ป๋าวิน แจ้งให้ทราบแบ้วครับ เป็นเนตรคนเดียวกัน แต่ลักษณะใช้ต่างกัน
เนตรโทบิ ข้างขวา เป็นวิชาลวงตา จะใช้ดูดและดึงจากมิติออกได้ก้อต่อเมื่อสัมผัส
เนตรคาคาชิ ข้างซ้ายใช้ผลักเข้าและดึงออกจากมิติ โดยไม่ต้องสัมผัสแค่เพ่งสายตาที่เป้าหมาย

nakin:

นอกเรื่องนิสสส

ผมเป็นเล็บขบครับที่หัวแม่เท้าสองข้าง มีหนองไหลเลย ทำไงให้หายย *glad*

sattkon:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:59:16 ---นอกเรื่องนิสสส

ผมเป็นเล็บขบครับที่หัวแม่เท้าสองข้าง มีหนองไหลเลย ทำไงให้หายย *glad*

ใช้ คามุย สิครับ รับรองหนองหายไปอีกมิตินึงเลย  *haha* อะล้อเล่น *hoho* *haha*

nakin:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:01:19 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 18:59:16 ---นอกเรื่องนิสสส

ใช้ คามุย สิครับ รับรองหนองหายไปอีกมิตินึงเลย  *haha* อะล้อเล่น *hoho* *haha*

ถ้าใช้คามุย จากหนองหาย จะกลายเป้นหนองใน(มิติ)สิคราฟฟ

หน้า: << < (6/10) > >>

Go to full version