Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ

หน้า: << < (6/15) > >>

AkatsukiPein:

ฮิราโฮชิก็ฮิราโฮชิเหอะ เด๋วนามิถึงจุดสุดยอดแล้วจะตกใจ 555 *haha* *haha* *haha*

Tidyo:

กระทู้ติดเรทอย่างงี้ สงสัยต้องขอไปทะเลด้วยคน *hoho* *hoho*

Augustz:

ผมว่า ขอจบการพากระทู้ออกทะเล แต่เพียงเท่านี้  *disappoint*

เดี๋ยวจะไปถึงราฟเทลกันซะก่อน  *haha* *haha*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 14:55:14 ---ผมว่า ขอจบการพากระทู้ออกทะเล แต่เพียงเท่านี้  *disappoint*

เดี๋ยวจะไปถึงราฟเทลกันซะก่อน  *haha* *haha*

--- End quote ---

อย่าเพิ่งจบสิครับ ไหนบอกว่ายาวไง  ท่านพี่... *haha*

BoaDHandcock:

ได้มาแล้วแหล่ะแหมมก้อชรีเป็นลูกเรือของว่าที่เจ้าแห่งฺโจรสลัดซะอย่าง

หน้า: << < (6/15) > >>

Go to full version