Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ

หน้า: (1/15) > >>

เดามั่วมั่ง:

คิดว่า นามิได้พลัง ลูกบอลอากาศ ที่ว่านั่นรึยัง....
แล้วพลังที่ว่านั่น "ร้ายกาจขนาด สร้างความโกลาหลให้โลกทั้งใบได้" จริงหรือ...

famesom:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 07:57:51 ---

คิดว่า นามิได้พลัง ลูกบอลอากาศ ที่ว่านั่นรึยัง....
แล้วพลังที่ว่านั่น "ร้ายกาจขนาด สร้างความโกลาหลให้โลกทั้งใบได้" จริงหรือ...

--- End quote ---

คิดว่าได้มาแล้วนะคับ...ดูจากตอนที่เปิดตัวก่อนกำลงในทะเลย

พวกคนบนนั้นเขาช่วยนามิด้วยนะและท่าทางจะสนิทกันมากด้วย

ผมคิดว่าน่าจะได้มาแล้ว แต่ยังไม่โชว์พลังเต็มที่คับ   *number1* *number1*

pujee:

ได้มาแล้วหละครับ ไม่งั้นก็คงไม่ยอมกลับลงมาจนกว่าจะได้

ส่วนสร้างความโกลาหลได้จริงมั้ย ลองคิดง่ายๆครับ ใครที่สร้างสภาพอากาศได้เอง ร้อน หนาว ฝน หิมะ ไฟฟ้า ลม มันจะโกลาหลป่าวถ้าเอามาใช้ในทางที่ผิด

artkub:

--- อ้างจาก: famesom ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 10:04:25 ---
--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 07:57:51 ---

คิดว่าได้มาแล้วนะคับ...ดูจากตอนที่เปิดตัวก่อนกำลงในทะเลย

พวกคนบนนั้นเขาช่วยนามิด้วยนะและท่าทางจะสนิทกันมากด้วย

ผมคิดว่าน่าจะได้มาแล้ว แต่ยังไม่โชว์พลังเต็มที่คับ   *number1* *number1*

.=จริงอย่างที่คุนpuว่า

nu-dawan:

มาร่วมนั่งยันอีกคนค่ะว่าได้มาแล้ว   *number1* *number1* *number1*

ขนาดสร้างทางเมฆเข้าไอ้เกาะฮาสาดให้พวกลูฟี่ได้เชียงนะ ตั้งแต่ก่อนที่จะไปเวเทอเรีย นามิก็มีกระบองคุลิมาที่สร้างเมฆ ฝน สายฟ้าได้อยู่แล้ว เจ๊แกโตขึ้นเยอะ *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/15) > >>

Go to full version