Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ฟันธง ฮาชิรามะ คือ โทบิ

หน้า: << < (3/9) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: เฮฟวี่ ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 23:26:40 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 23:22:32 ---จิงหรอคับ  *้ัdoubt*

แล้วมันหลุดมาจากคาถาผนึกซากอสูรยังไงอ่ะคับ  - -

--- End quote ---

คงใช้วิธีเดียวกับที่ทำให้คาบูโตะเป็นลูกนารูโตะแหละครับ

*haha* ตามแขวะมันทุก comment เลยนะ

themangmang1:

ไม่ใช่รุ่น 1 หรอก : )

ถ้าเป็นรุ่น 1 คงจะกระจอกมาก ๆ ดุตอนสู้กับมินาโตะสิ ใช้เนตร + วิชามิติ ยังทำอะไร มินาโตะไม่ได้แถมยัง โดนกระสุนวงจักรไปเต็ม ๆ ?

ตอนนั้นดูก็รู้ว่า โทบิไม่ได้อ่อนให้รุ่น 4 เลย เพราะไม่ต้องการให้ รุ่น 4 ไปหยุด 9 หาง ..

อีกอย่าง ผมคงจะดูข้ามตอนแน่เลย .. ผมสงสัยว่า รุ่น 1 ตายยังไง ? แหละโดน วิชาผนึกซากอสูรหรอ ? แล้วใครคนฆ่า ? ( ผมคงจะข้ามจริงๆ)

อย่าลืม วิชาผนึกซากอสูรคนที่ใช้ก็ต้องเป็นเหมือนกับคนที่ถูกฆ่าโดนวิชานี้เหมือนกัน รุ่น 3 บอกไว้ตอนสุ้กับ โอโรจิมารุ   *dead*

เฮฟวี่:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 08 มิ.ย. 2012 เวลา 03:37:16 ---
--- อ้างจาก: เฮฟวี่ ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 23:26:40 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 23:22:32 ---จิงหรอคับ  *้ัdoubt*

แล้วมันหลุดมาจากคาถาผนึกซากอสูรยังไงอ่ะคับ  - -

คงใช้วิธีเดียวกับที่ทำให้คาบูโตะเป็นลูกนารูโตะแหละครับ

*haha* ตามแขวะมันทุก comment เลยนะ

คือแบบว่า ผมดูจากเนื้อเรื่องมังงะเป็นหลักอ่ะครับ ที่พูดคือการเดาการ์ตูนครับ ฮร่าๆ ตลกกับผมบ้างก็ดีนะครับ

iTheStore:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ ศ. 08 มิ.ย. 2012 เวลา 04:09:43 ---ไม่ใช่รุ่น 1 หรอก : )

ถ้าเป็นรุ่น 1 คงจะกระจอกมาก ๆ ดุตอนสู้กับมินาโตะสิ ใช้เนตร + วิชามิติ ยังทำอะไร มินาโตะไม่ได้แถมยัง โดนกระสุนวงจักรไปเต็ม ๆ ?

ตอนนั้นดูก็รู้ว่า โทบิไม่ได้อ่อนให้รุ่น 4 เลย เพราะไม่ต้องการให้ รุ่น 4 ไปหยุด 9 หาง ..

อีกอย่าง ผมคงจะดูข้ามตอนแน่เลย .. ผมสงสัยว่า รุ่น 1 ตายยังไง ? แหละโดน วิชาผนึกซากอสูรหรอ ? แล้วใครคนฆ่า ? ( ผมคงจะข้ามจริงๆ)

อย่าลืม วิชาผนึกซากอสูรคนที่ใช้ก็ต้องเป็นเหมือนกับคนที่ถูกฆ่าโดนวิชานี้เหมือนกัน รุ่น 3 บอกไว้ตอนสุ้กับ โอโรจิมารุ   *dead*

รุ่น1 ตายยังไง ? ใครเป็นคนฆ่า ? ในเรื่องยังไม่มีบอกไว้ครับ มันก็เหมือนกับคำถามที่ว่า มาดาระ ตายยังไง ? ใครเป็นคนฆ่า ? นั่นแหละ .. ส่วนที่ถามว่า โดน วิชาผนึกซากอสูรหรอ ? โดนจริงครับ รวมทั้งรุ่น2 ด้วย..
รุ่น3 เป็นคนผนึก ตอนโอโรมันใช้คาถาสัมภเวสีเรียกออกมา

tapjitta:

ท่านมู ที่เป็น คาเงะ  มีวิชา แยกร่าง จริง ได้ 2 ร่าง นั้น น่าจะหมายความว่า มี วิญาณ 2 ดวง เพราะ เหตุ นี้ ผมว่าน่า จะเป็นรุ่น ที่ 1 75 % และ เป็น พ่อ ของ ซาซึแกะ 20 % และ อาจจะเป็น บุคคลอื่น อีก 5 % คับ อิอิ ไม่กล้า ฟัน ธง 100 %  *disappoint* *disappoint* จะไหวไมอะ

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version