Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ฟันธง ฮาชิรามะ คือ โทบิ

หน้า: (1/9) > >>

julasispack:

ฟันธง โทบิ คือ โฮะคาเงะรุ่นที่ 1 ฮาชิรามะ
 Naruto - อุจิวะ มาดาระ VS โฮคาเงะรุ่นที่ 1 [HD]  นี่ไงคนอยู่เบื้องหลังทั้งหมด
ใครฟันเหมือนผม ยกให้ยกมือขึ้นครับ

nick666:

โทบิ คือ พ่อซาซึเกะ ครับ

MelissA:

เีราว่าคงไม่ใช่หรอก มันไม่มีเหตุผลอะไรที่ทำให้ รุ่น 1 ทำลายโลกนินจาหรือหมู่บ้านตัวเองหรอก อาจจะเป็นอุจิวะที่เห็นด้วยกับมาดาระหรือไม่ก็เห็นด้วยกับดันโซก็ได้นะ รออาจารเขาเฉลยดีกว่า

Jay_Jay:

ใจเย็นๆสิครับ พูดโพล่งออกมาแบบนี้จะไปมีคนเห็นด้วยได้ยังไง ผมก็คิดว่าโทบิคือรุ่น1

แต่ต้องหาวิธีการที่ทำให้มันรอดจากคาถาผนึกซากอสรูให้ได้ก่อน แล้วนำเสนอมาเป็นทฤษฎี

beforu:

ฮาชิรามะตายไปตั้งนานแล้วครับ มันจะเป็นโทบิได้ไง ตอนโอโรจิมันใช้คาถาสัมภเวสีเรียกออกมา มันโดนรุ่นที่ 3 ผนึกไปแล้วครับ  *disappoint*

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version