Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ คือ อิสึนะ???

หน้า: << < (2/7) > >>

kyo:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 11:31:25 ---มาดาเกะ  *haha*

--- End quote ---
ใช่แล้วครับลูกมาดาระชื่อมาดาเกะ  *disappoint* อยากรู้จิงๆเพื่อนผมกับคุณน้ำขามเป็นอะไรกัน ทำไมมีความคิดเหมือนกัน

Augustz:

ใครคืนชีพมันขึ้นมาเนี่ยยยยย   *rip* *rip* *rip*

Monkey D. Jennei:

*้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3*
กรี๊ดดดดดด............ใครใช้สัมภเวสีคืนชีพปลุก ขึ้นมาเนี่ย......

teez1232002:

แต่ว่าไป คงเป็นตระกูล อุจิวะ แน่นอน เพราะ ไอโทบิ มันไม่ใส่เสื้อแสงอุสาแล้ว ดูจากด้านหลังเสื้อตอนล่าสุดมีตราพัดประทับอยู่  น่าจะเป็นอุจิวะ แต่เป็นใครไม่ขอเดาแหละคับ

bankie555:

หน้ากาก โทบิ มัน ร้าว แว้ว ครับทุกๆคน  *hoho* ต้องโดนกี่หมัดอ่ะถึงจะแตก  *dead*

จะโอบิโตะ หรือ อิสึนะ ก้อไม่ว่าแร้วครับ  *glad*

แต่ ที่สงสัย อย่างนึงจิงๆ คือ ผมอาจจะอ่านข้ามหรือไม่ละเอียดจิงๆ  *disappoint*

จึงใครขอถามว่า มาดาเกะ มันเอ่ยชื่อนี้ ตอนไหนอ่ะครับ... *hoho*

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version