หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าตอนหน้าจะตัดหรอ...ผมคิดว่าไม่ตัดหรอกครับมันจะต่อไปอีกนิดนึ่งก่อนตัด..^^  (อ่าน 11427 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
จากภาพสุดท้าย...หน้ากากแตก อ.มาซาชิ เขาต้องเขียนให้โทบิได้ใช้พลังเพื่อหลบกระสุนวงจักรที่จะระเบิดใส่หน้าก่อนโดยใช้พลังของเนตรสังสาระ จะทำอะไรก็ไม่รู้ คอยดูต่อไปถ้าไม่ทำก็นึกภาพเอานะกระสุนวงจักรระเบิดใส่หน้า มันจะง่ายไปไหม -*-  *hoho* แล้ว ค่อยตัดไปที่ คนอื่นแน่นอนครับ....ที่หยุดแค่นี้เพราะต้องการให้คนรอและติดตามเพราะเป็นจุดที่จะขายได้ดีที่สุดแล้ว..

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

ฮาชิรามะ มินาโตะ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เป็นกำลังใจให้ครับ เซียนซกมก อ่านกระทู้คุณมาเยอะเหมือนกันครับ เป็นกำลังใจให้ว่า อย่าใช่โอบิโตะ อิอิ
ทุกท่านอย่าหลงว่าผมเป็น เจย์ เจย์ อะไรนั่นนะครับ เพิ่งสมัครครับ เห็นดราม่าเรื่อง โทบิ มานาน ก็อยากจะเข้าร่วมเสวนา (ผมไม่รู้จักชื่อ เจย์ เจย์ จริง ครับ T_T)

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
เป็นกำลังใจให้ครับ เซียนซกมก อ่านกระทู้คุณมาเยอะเหมือนกันครับ เป็นกำลังใจให้ว่า อย่าใช่โอบิโตะ อิอิ
อ้าวท่าน เจเจ ป่าวนิ เห็นภาพดิสเพลที่คุ้นเคย
ถ้าใช่ก้อยินดีที่กลับมา ถ้าไม่ใช่ก้อขอโทดที่ทักผิด *shock*

ฮาชิรามะ มินาโตะ

• *
ทักผิดแล้ว เดี๋ยวเปลี่ยน ดิสเพลย์ก่อน
ทุกท่านอย่าหลงว่าผมเป็น เจย์ เจย์ อะไรนั่นนะครับ เพิ่งสมัครครับ เห็นดราม่าเรื่อง โทบิ มานาน ก็อยากจะเข้าร่วมเสวนา (ผมไม่รู้จักชื่อ เจย์ เจย์ จริง ครับ T_T)

• *

สะบายใจแล้ว ^^ เขาเฉลยมาแล้ว ผมก็รู้แล้ว รอดูกันได้เลย...ผมมีเพื่อนที่ ญี่ปุ่น [ไม่ได้คุยหาว่าโม้]  *dontknow*  อ.มาซาชิ เขาวางเรื่องหลอกคนอ่านมาตลอดเลยครับ ^^ จะบอกให้ก่อนเลย เขาคือคนที่ เกี่ยวกับตระกูล อุจิวะ แน่นอน ใครหน่า.... เซียนหลายคนในนี้ตอบถูกแล้ว [ไม่ใช้โอบิโตะแน่นอนจร้า]  *hoho*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

สะบายใจแล้ว ^^ เขาเฉลยมาแล้ว ผมก็รู้แล้ว รอดูกันได้เลย...ผมมีเพื่อนที่ ญี่ปุ่น [ไม่ได้คุยหาว่าโม้]  *dontknow*  อ.มาซาชิ เขาวางเรื่องหลอกคนอ่านมาตลอดเลยครับ ^^ จะบอกให้ก่อนเลย เขาคือคนที่ เกี่ยวกับตระกูล อุจิวะ แน่นอน ใครหน่า.... เซียนหลายคนในนี้ตอบถูกแล้ว [ไม่ใช้โอบิโตะแน่นอนจร้า]  *hoho*

สรุป คือ คนญี่ปุ่น เค้ารู้กันแล้วเหรอครับ ว่าที่จริงแล้วโทบิมันคือไคร แต่ถ้าเป็นแบบนั้นจริง คนทั้งโลกก็ต้องรู้นะ เพราะ Internet มันไวกว่าแสงเสียอีก *disappoint*

beforu

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

ชัวป่ะคับเนี่ย  *great*

• *

ชัวป่ะคับเนี่ย  *great*

ผมโม้ไปงั้นละ  *haha* *haha* *haha* *haha* รอดูเอาจร้า [ย้ำผมโม้ครับไม่ดี  *great*]  โอ้ยอยากแจกหนังสือ..กี่เล่มหนาตั้งแต่เล่มแรกจนปัจจุบัน ไปนับก่อน..คนที่จะโชคดีใครหนา จะใช้ไหมหน่า 55555555555555555555555 ซะใจจริงๆ แมร่งหลอกกรูได้ รอดูกันไปจร้า รับลองอึ่งทุกคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 21:03:54 โดย Pop_เซียนซกมก »

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
อ่าว  ตกลงโม้  .... เพื่อ    *dead*  *rip*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

• *
อ่าว  ตกลงโม้  .... เพื่อ    *dead*  *rip*

ของแบบนี้มันแล้วแต่คนแล้วละ  *haha* *haha* ผมไม่อยากอะไรมากมาย เดี๋ยวจะไม่มีลุ้นกันเปล่า ก็แค่ดีใจนิดหน่อยย ตอนนี้สบายใจละ...ดีใจที่อ.มาซาชิ หลอกมาตลอด รับลอง อึ่งกันหมดแน่นอน  *glad*

Oops

• *

paemzaa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ก็บอกละ มันคืออิสึนะ เอ๊ะ ไม่เชื่ออีก อย่าดื้อสิ เพี๊ยะๆๆ  *attack* *attack*

แต่โอบิโตะ มันคือภาชนะดวงตา และอีกทฤษฎีที่กำัลังจะสำเร็จคือ โอบิโตะอาจอยู่ในร่างโทบิด้วย (ประมาณครึ่งอิึสึนะ ครึ่งโทบิ)

ถ้าเป็นแบบนั้น โทบิก็คือโอบิโตะครึ่งนึง อิสึนะครึ่งนึง แปลว่า จขกท.ต้องแจกหนังสือครึ่งนึงสินะ  *haha* *haha*

Oops

• *
ถามจริงเจ้าของกระทู้ ทำไมมืงขี้โม้จังวะ มืงรุ้ว่าเปนใครมืงpmมาบอกเลย เดวถ้าเฉลยและไม่ใช่กุจะด่าให้ พูดเหมือนรู้ไปหมดเลยเหนและหมั่นใส้

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

nagato-yuki

• *
เจ้าของกระทู้มั่วแล้ว