หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมบอร์ดย้อนกลับมา เป็นวันๆ เลย 555  (อ่าน 6513 ครั้ง)

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ทำไมบอร์ดย้อนกลับมา เป็นวันๆ เลย 555
« เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 16:28:29 »
ตามหัวกระทู้ เลยครับ สงสัย F4 คนสวย ทำการล้างกระทู้ กระทู้ผมหายไปด้วยเลย TT-TT  ???  *disappoint*

*้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: ทำไมบอร์ดย้อนกลับมา เป็นวันๆ เลย 555
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 16:42:42 »
เสียดาย มีกระทู้ดีๆ หายไป (ของผมไม่เท่าไรเพราะ มันหื่น) *haha*

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

มองดากดำ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ทำไมบอร์ดย้อนกลับมา เป็นวันๆ เลย 555
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 17:16:18 »
สงสัยกู้ db มาได้แค่นี้มั้ง  *attack*

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 17:24:20 »
สงสัยกู้ db มาได้แค่นี้มั้ง  *attack*

ผมเสียดาย รูป อวตาร ตัวเองลบทิ้งไปแล้วนั่นทำตั้งนาน

เห้อ !! น่าเบื่อซะจริง(ทำใหม่อีกแล้วตูไม่ได้เซฟแถมลบทิ้งอีก) *้ั์smoking*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 17:35:14 »
ถือว่าซวยไปครับ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 23:29:28 »
ก็ว่าแล้วว่าวันนี้มันแปลก ๆ   กำลังสงสัยว่า Server ล่มแหง ๆ

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้