Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใครที่บอกว่าจิไรยะ ยังไม่ตายเข้ามาดูดิ

หน้า: << < (6/9) > >>

banksoi5:

ถ้าจิไรยะ ไม่ตาย โอโรจิมารุ จะตายได้ไง
เหอๆ

semon7:

--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 11:24:20 ---ถ้าจิไรยะ ไม่ตาย โอโรจิมารุ จะตายได้ไง
เหอๆ

--- End quote ---

เพราะอะไรครับ  อธิบายหน่อย งง

Bankai:

จิไรยะยังไม่ตาย รอฉากออกมาช่วยโตะ *attack* *attack* *attack*
ส่วนโอโรจิมารุ ก็รออกมาเจอกะมาดาระ *number1* *number1* *number1*
มั้ง *haha* *haha* *haha*

banksoi5:

--- อ้างจาก: semon7 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 20:33:29 ---
--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 11:24:20 ---ถ้าจิไรยะ ไม่ตาย โอโรจิมารุ จะตายได้ไง
เหอๆ

เพราะว่าจิไรยะ โดนเหล็กของเพนทิ้มเต็มตัว แถมลำคอ ก็แหลกละเอียดพูดไม่ได้ แถมยังตกลงไปในน้ำอีก มันจะรอดได้ไง
แล้วโอโรจิมารุ ก้อีแค่เปลี่ยนชีพยึดร่างซาสึเกะไม่ได้ ก็ตายอ่ะ มันง่ายไปมั้ยหล่ะ ระดับโอโรจิมารุนะนั่น มันจะตายก็แค่เรื่องแค่นี้เหรอ
ก็เทียบกันเอาแล้วกันว่า ใครน่าจะตายมากกว่ากัน หึหึหึ

nijiao:

--- อ้างจาก: banksoi5 ที่ อา. 18 ธ.ค. 2011 เวลา 11:44:22 ---
--- อ้างจาก: semon7 ที่ ส. 17 ธ.ค. 2011 เวลา 20:33:29 ---
เหอๆ

เพราะว่าจิไรยะ โดนเหล็กของเพนทิ้มเต็มตัว แถมลำคอ ก็แหลกละเอียดพูดไม่ได้ แถมยังตกลงไปในน้ำอีก มันจะรอดได้ไง
แล้วโอโรจิมารุ ก้อีแค่เปลี่ยนชีพยึดร่างซาสึเกะไม่ได้ ก็ตายอ่ะ มันง่ายไปมั้ยหล่ะ ระดับโอโรจิมารุนะนั่น มันจะตายก็แค่เรื่องแค่นี้เหรอ
ก็เทียบกันเอาแล้วกันว่า ใครน่าจะตายมากกว่ากัน หึหึหึ

ไอ้โอโรจิมารุมันโดนสุซาโนโอะของอิทาจิผนึกไว้ในน้ำเต้าไม่ใช่เหรอครับ(ผนึกไปพร้อมกับดาบเลย)

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version