Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มาแก้ให้นะครับว่าตอนนี้ใครเก่งสุดในonepiece

หน้า: << < (8/23) > >>

ด้วยคน:

ผมว่า หลังจากนี้  พวกเทพๆ ที่รออยู่โลกใหม่ น่าจะใช้ฮาคิ กันได้เกือบทุกคนแระคับ    อยู่ที่ว่าใครใช้ได้ดีที่สุด ซะมากกว่า  สุดท้าย ถ้าลูฟี่ ได้เป็นเจ้าแห่งโจรสลัด  ก็ไม่เก่งที่สุดอยู่ดี  เพราะคงไม่ได้ ต่อสู้ วัดกันแบบพบกันหมดอยู่แล้ว ล่ะครับ   เพราะระดับเทพๆ เก๋าๆ ก็คงไม่ออกหน้า คอยดูอยู่ห่างๆ  ก็คงมีอีกหลายคนครับ  *attack*

ราชาโจรสลัด:

--- อ้างจาก: ริวคุง ที่ พ. 13 ก.ค. 2011 เวลา 18:33:43 ---ราชสีผมทอง กินผลไม้ปีศาสเข้าไปคับ ผลไรไม่รู้แต่ สามารถคุมแรงโน้มถ่วงได้ ที่ออกจากคุกมาได้  เพราะตัดขาตัวเองคับ คือว่าพี่แกเค้าเจ๋งอ่ะคับ รุ่นเดอะ

--- End quote ---

ดู ภาค  storng world นะครับ จะรู้ว่า มันนู้ป

bee:

*glad*  เอเนลู ถ้าสู้กันยังไงเอเนลู จะตายไหม เพราะสายฟ้า กระตุกหัวใจไม่ตาย แล้ว สายฟ้า300ล้านโวลต์ ใครจะไปรับได้

The Pond:

*shock*ทรานฟาโก้ ลอว์ คือ ซาโบ หลอ แล้ว รุ้ ได้ไงอะ  *dontknow*

maxzemom:

ไม่ใช่อะยังไง ซาโบ ก็ไม่ใช้ ทรานฟาโก้ ลอว์ เพราะท่าใช้มันก็ต้องทักลูฟี่ อะไรแบบนั้น แล้วมันก็ต้องมีหมวกด้วย

หน้า: << < (8/23) > >>

Go to full version