Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (6/11) > >>

Zigmund:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:29:34 ---ผมเคยบอกว่าเป็นอิสึนะไม่ไช่โอบิโตะ 100% โอบิโตะเป็นแค่ภาชนะ

แต่ในใจก็อยากไห้เป็นโอบิโตะ ไม่เข้าใจทำไมคนไม่อยากไห้เป็นโอบิโตะ เหมือนการ์ตูนนารูโตะมีค่าแค่ไห้คนเดาว่าโทบิคือไคร ไห้วิเคราะห์กัน

พอวิเคราะห์ผิด ก็ด่าอ.เอาซะดื้อๆ่ว่าาทำไมต้องเป็นโอบิโตะ (จริงๆแล้วอายที่ตัวเองน่าเสียมากกว่า)

--- End quote ---

ผมยังไม่ลืมประโยคนั้นของคุณนะครับ  *haha* *haha*

(แซวขำๆ อิอิ)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

*love* *love* *love* *love* *love* *love* *love*

TeyTey:

เี นะที่คอยอ่านเฉยๆ ไม่ได้ บอกว่ามันเป็นใคร ไม่งั้นคงหน้าแหก *haha* (ตอนนั้นในหัวผมคิดว่า น้องมาดาระเน้อ)  *disappoint*

chainoi:

แต่เอาจริงๆ ถ้าจะหักมุมนี่อาจจะเป็นจุดเริ่มต้นหลักเลยนะครับ เพราะเท่าอ่านๆดู อาจารย์ทำให้เราเทใจไปที่โอบิโตะกันซะส่วนใหญ่แล้วละ ทั้งคนที่เป็นแฟนโอบิโตะและไม่ใช่แฟนโอบิโตะ เดี๋ยวคงต้องมาดูกันว่านี่เป็น กลยุทธ์ของอาจารย์เค้าหรือป่าว

Megneto:

ผมอีกคนที่ไม่เชื่อว่าเป็นโอบิโตะ แต่ยังไงรอตอนหน้าก่อนละกันให้มันพูดออกมาจากปากมันเลยว่าเป็นโอบิโตะตัวจริง เสียงจริง ผมจะมายอมสิโรราบสะโดยดีเลย *damage*

หน้า: << < (6/11) > >>

Go to full version