Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซ้ำซากเรื่องโทบิ(มาอวดว่าใครถูกมั้ง)

หน้า: << < (7/11) > >>

fisherman:

ถูกครับ  ถูกต่อยหน้าแหกเลย
คิดมาเสมอว่าร่างคือโอบิโตะ ที่อิสึนะถ่ายวิญญาณมาใส่ เหมือนวิชาของโอโรจิมารุ

แหกไป 1 รอบ ตอนนี้ใจลึกๆยังคิดว่าหักมุมตอน 600 หะหะ (เลือนลาง)

ปล ว่าแต่ทำไม โทบิ มันผมยาวบ้างสั้นบ้างน้อ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: paemzaa ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:29:34 ---ผมเคยบอกว่าเป็นอิสึนะไม่ไช่โอบิโตะ 100% โอบิโตะเป็นแค่ภาชนะ

แต่ในใจก็อยากไห้เป็นโอบิโตะ ไม่เข้าใจทำไมคนไม่อยากไห้เป็นโอบิโตะ เหมือนการ์ตูนนารูโตะมีค่าแค่ไห้คนเดาว่าโทบิคือไคร ไห้วิเคราะห์กัน

พอวิเคราะห์ผิด ก็ด่าอ.เอาซะดื้อๆ่ว่าาทำไมต้องเป็นโอบิโตะ (จริงๆแล้วอายที่ตัวเองน่าเสียมากกว่า)

หลายคนบอกถ้าเป็นโอบิโตะ จะเลิกอ่านนารูโตะเลย

แต่สำหรับผมก็ยังคงอ่านนารูโตะต่อไป และชอบด้วยครับที่นี้เนื้อเรื่องเป็นแบบนี้

--- End quote ---

พูดอะไรของคุณ  พูดเองเออเอง   มีแต่เด็กเท่าแหละที่จะมาอายกับเรื่องไร้สาระแบบนั้น   ทีุ่คนจะด่าอาจารย์กันเพราะ  การที่มันเป็นโอบิโตะ   มันมีช่องโหว่ อยู่เยอะ   ไม่ว่าจะด้วย ไทม์ไลน์ ฯลฯ มันไม่ make sense  ..ไม่ใช่เพราะอายว่าตัวเองเดาผิด   .. ต้องดูต่อว่า จะสรรหา เหตุผลมาอธิบาย  ได้ยังไง ให้มันสมเหตุสมผลพอ     ....จะเละไม่เละก็คราวนี้แหละ    ...(การ์ตูนดังๆ ก็ใช่ว่าจะไม่มีเรื่องให้ด่านะ ดูอย่างตอนจบชาแมนคิงสิ)

kyo:

รอมานาน ทายถูกหมดเลย หน้าเหี่ยวคือรอยหินทับ อยากพิมเยอะๆเหมือนกันกับคนที่เคยว่าเรา แต่พอเฉลยจิงๆลืมหมด ว่าใครเป็นที่เคยด่าเรา กำลังดีใจครับช่วงนี้

sattkon:

เดี๋ยวตอนต่อไป ถ้ามันฉีกหนังหน้าออกมาเป็น เซตสึ กูจะฮาตั้งแต่กระทู้แรกยันกระทู้สุดท้ายเลยคอยดู  *haha* *haha* *haha* *attack* *attack* *attack*

Num:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 08:33:28 ---
--- อ้างจาก: paemzaa ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 03:29:34 ---ผมเคยบอกว่าเป็นอิสึนะไม่ไช่โอบิโตะ 100% โอบิโตะเป็นแค่ภาชนะ

แต่ในใจก็อยากไห้เป็นโอบิโตะ ไม่เข้าใจทำไมคนไม่อยากไห้เป็นโอบิโตะ เหมือนการ์ตูนนารูโตะมีค่าแค่ไห้คนเดาว่าโทบิคือไคร ไห้วิเคราะห์กัน

พอวิเคราะห์ผิด ก็ด่าอ.เอาซะดื้อๆ่ว่าาทำไมต้องเป็นโอบิโตะ (จริงๆแล้วอายที่ตัวเองน่าเสียมากกว่า)

หลายคนบอกถ้าเป็นโอบิโตะ จะเลิกอ่านนารูโตะเลย

แต่สำหรับผมก็ยังคงอ่านนารูโตะต่อไป และชอบด้วยครับที่นี้เนื้อเรื่องเป็นแบบนี้

พูดอะไรของคุณ  พูดเองเออเอง   มีแต่เด็กเท่าแหละที่จะมาอายกับเรื่องไร้สาระแบบนั้น   ทีุ่คนจะด่าอาจารย์กันเพราะ  การที่มันเป็นโอบิโตะ   มันมีช่องโหว่ อยู่เยอะ   ไม่ว่าจะด้วย ไทม์ไลน์ ฯลฯ มันไม่ make sense  ..ไม่ใช่เพราะอายว่าตัวเองเดาผิด   .. ต้องดูต่อว่า จะสรรหา เหตุผลมาอธิบาย  ได้ยังไง ให้มันสมเหตุสมผลพอ     ....จะเละไม่เละก็คราวนี้แหละ    ...(การ์ตูนดังๆ ก็ใช่ว่าจะไม่มีเรื่องให้ด่านะ ดูอย่างตอนจบชาแมนคิงสิ)

ก้คงอบ่างงี้น เระคับ หากอาจรย์ ไม่โน้มน้าวจิตใจของพวกเราด้วย เหตุผลดีๆละก้ ผมก้รับไม่ได้เหมือนกัน

หน้า: << < (7/11) > >>

Go to full version