Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารุ้จักกับ พิมพ์ดาวกัน

หน้า: << < (8/36) > >>

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: pujee ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:00:28 ---ไม่คิดว่ากระทู้นี้จะยาวขนาดนี้ ไปสงสัยอะไรกัน ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาสักหน่อย ถ้าไม่ใช่เขาเขาก็รู้แก่ใจ แต่ถ้าใช่เขาก็เสียชื่อ - -"

--- End quote ---
กระทู้นี้ยังไม่ได้ออกทะเลเลยท่าน ซะหน่อยน่ะ เดี๋ยวกระทู้น้อยใจ  *้ั์drinktea*

pujee:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:42:46 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ ศ. 24 ก.พ. 2012 เวลา 04:00:28 ---ไม่คิดว่ากระทู้นี้จะยาวขนาดนี้ ไปสงสัยอะไรกัน ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเขาสักหน่อย ถ้าไม่ใช่เขาเขาก็รู้แก่ใจ แต่ถ้าใช่เขาก็เสียชื่อ - -"

กระทู้นี้ยังไม่ได้ออกทะเลเลยท่าน ซะหน่อยน่ะ เดี๋ยวกระทู้น้อยใจ  *้ั์drinktea*

กระทู้นี้ no comment จริงๆครับ ไม่ได้เกี่ยวกับที่สมัครสมาชิกบอร์ดมาเพื่ออยากจะโพส ฮ่าๆ

alcoholismz:

--- อ้างจาก: skeptical ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:55:51 ---เอาง่ายๆ เรปเดียวจบ ถ่ายรูปคู่ป้าย  panndora เท่านั้นละคับ =x=

โดนจัยยยย

devicry:

ผมน่าจะมีส่วนผิด  ด้วยนะเนี่ยะกับประเด็นนี้ ไม่มากก้อน้อย  ต้องขอชี้แจงสักนิด

ที่ผมสงสัย  ไม่ได้จิงจังไรมากเลย  แค่ไม่แน่ใจ  เพราะรุปนี่เค้าใส่แว่นบังหน้าตา  ก้อเลยจำไม่ได้  ขอโทดนะคับ

แล้วก้อ  เหนว่า  แฟนเค้าไม่ให้ลงรุป  เราก้อเลยไม่แน่ใจนิดนึง  ก้อแค่เนี่ยะ  ไม่คิดว่าจะเลยเถิดรุป มาแบบนี้

ผมต้องแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง  และขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

จบข่าวสวัสดีคับผม

ZenkImu:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 23 ก.พ. 2012 เวลา 23:02:35 ---มาคะพร้อมต่อละละครจบละ!! ที่หายไปไปนั่งต่อรูปมานิดหน่อย

เอาคะเต็มที่ เอามาเทียบให้แบบนี้เลย ความลึกของสันดั้ง ทรงของจมูก โทนผิว ลองเทียบเอาละกันคะว่าใครเป็นใคร??
อันนี้ส่วนตัวนะเราอ่ะทำศัลยกรรมมาแต่น้องพิมดาวอะไรนี่เนี่ยไม่รู้เหมือนกัน แต่โดยทั่วไปคนที่ทำมาพิมพ์หน้าจะคล้ายๆกันอยู่แล้ว
ส่วนเรื่องรูปว่อนรูปนัวรูปไม่ใช่ไม่มองประเด็นคะ เมนท์นี้คือจบละให้วิเคราะห์กันเอาเองว่าใช่ไม่ใช่ เพราะส่วนตัวไม่ได้ซีเรียสขนาดนั้น
คิดว่าใช่ก็ใช่ ไม่ใช่ก้ไม่ใช่ มันแล้วแต่ละคนคะ ใครจะมาด่าว่าเราโกหกป่าววะ เกรียนป่าววะก็อยู่ที่วิจารณญาณแต่ละคนคะ

ปล. ใครข้องใจแนะนำให้เจอกันแคมป์ SCG ได้นะคะ ไปป้วนเปี้ยนบ่อยคะ หรือประมาณกรกฎาคมนี้ เจอกันได้ที่ งานรับปริญญา จุฬาฯ คะรับปีนี้!!
ลงลายน้ำมันซะเลย

*้ัิbored* ผมรู้แค่ว่าน่ารักอ่ะ  *love* แค่นั้นแหละจบ

ไปศัลย์ที่ไหนมามั่ง กำลังเก็บข้อมูล  *้ัunexplain*  อยากไปมั่ง

หน้า: << < (8/36) > >>

Go to full version