หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป แล้ว มาดาระ อายุเท่าไรกันแน่ สับสน  (อ่าน 14914 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: สรุป แล้ว มาดาระ อายุเท่าไรกันแน่ สับสน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 14:52:11 »
ส่วนเจ้าหมอนี่ คือหนึ่งในผู้ต้องสงสัย ใครรู้รายละหยาบของหมอนี่มาแถให้ผมรู้หน่อยครับ *้ัิalone*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
Re: สรุป แล้ว มาดาระ อายุเท่าไรกันแน่ สับสน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:03:53 »
ส่วนเจ้าหมอนี่ คือหนึ่งในผู้ต้องสงสัย ใครรู้รายละหยาบของหมอนี่มาแถให้ผมรู้หน่อยครับ *้ัิalone*

คนคนนี้ชือ มิโตคาโดะ โฮมุระ ครับ ไม่น่าจะใช่โทบิ เพราะตอนที่จิ้งจอกเก้าหางถล่มหมู่บ้าน คนคนนี้ก็ร่วมต่อสู้กับรุ่น3ด้วย 

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:15:12 »

ผมว่ามาดาระกับรุ่นที่1น่าจะอายุพอๆกับคันคุซึนะเพราะคันคุซึก็เคยสู้กับรุ่นที่1มาด้วย แต่พอจะถึงอายุไขของตัวเองคันคุซึมันก็เปลี่ยนหัวใจมาใหม่เรื่อยๆจนมาถึงยุคปัจจุบันได้ถ้านับถึงปัจจุบันคันคุซึก็อายุ91ปี

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 15:28:35 »

ผมว่ามาดาระกับรุ่นที่1น่าจะอายุพอๆกับคันคุซึนะเพราะคันคุซึก็เคยสู้กับรุ่นที่1มาด้วย แต่พอจะถึงอายุไขของตัวเองคันคุซึมันก็เปลี่ยนหัวใจมาใหม่เรื่อยๆจนมาถึงยุคปัจจุบันได้ถ้านับถึงปัจจุบันคันคุซึก็อายุ91ปี
ข้อมูลดีมากๆเลยครับ *number1*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 17:18:40 »
ขอบคุณหลายๆท่านมาเลยครับที่เอาข้อมูลมาแชร์ กัน

ผมอ่านทุกโพสเลย ผมว่า มาดาระน่าจะอายุ80-100ปี แน่นอนครับ(จากข้อมูลของทุกท่าน)  *number1*