Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...

หน้า: << < (41/60) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 16:43:39 ---นึกถึงเรื่องดาบไปๆมาๆ มี พวก อาวุธที่ยังไม่ค่อยได้เห็นอยู่เยอะนะ *dead*

อย่างเช่น

กลาดิอุส+โล่ ตามสไตล์นักรบโรมัน

กาตาร์

หอก

--- End quote ---
หอกนี่มีออกมาแล้วครับ

ดอน ครีก ไงครับ

Aragan:

ประสาทโกโร โกโร เจ๋งสุด 4 แชมป์

เนวิน ยูไนเต็ด

pujee:

--- อ้างจาก: Aragan ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 13:02:01 ---ประสาทโกโร โกโร เจ๋งสุด 4 แชมป์

เนวิน ยูไนเต็ด

ฮ่าๆ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด หรอครับ แต่รับไม่ได้กับการให้สุเชาว์เป็นตัวจริงตลอด ทีมนี้น่าจะปั้นกองหน้าทีมชาติไทยมั่ง ที่ไม่ใช่กีรติ เขียวสมบัติ

ถ้ากระทบแฟนบอลทีมนี้ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ^^ บอลไทย สู้่ๆ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 11:45:01 ---
--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 06:04:17 ---
--- อ้างจาก: pujee ที่ พ. 22 ก.พ. 2012 เวลา 03:45:13 ---คุณเดาขุดเก่งจริงๆครับ กระทู้นี้กลับมาได้อีกแล้ว ฮ่าๆ  *number1*

แรกๆโซโลกับเอเนลูสู้กันอยู่ดีๆ หลังๆเป็นเรื่องนักดาบซะงั้น ฮ่าๆ

ก็มาหาโล่ให้ท่าน ที่กระทู้ลอว์ นั่นแหล่ะ......พอดีจำได้ว่าโล่อยู่กระทู้นี้
(หายากแท้ เพื่อโล่ท่านเลยนะนั่น....)
ไหนๆก็เข้ามาแล้วก็เลยขุดซะ..... *haha*

ว่าแต่ ท่าน P เหอะ....เข้ามาตอบ rep ตอน ตี3.40 นี่
เพิ่งกลับมาจาก Poseidon  ใช่มิฮ๊ะ....  *hoho*

ฮ่าๆ ผิดแล้วครับ เมื่อคืนนั่งเชียร์นาโปลี แล้วก็ชนะด้วย สะใจ

แถวบ้านเรียกอิจฉา แช่งให้ตกรอบให้หมด ในอังกฤษไม่อยากให้ทีมไหนเกินหน้าเกินตาทีมผม ฮ่าๆ

เจอแล้วครับ.... ท่านผู้นำ (นำพาออกทะเล 555)
ตอนแรกก็ออกทะเลกันอยู่แล้ว แต่นี่พาออกทะเลไปอีกทาง อีกตะหาก...
(เปลี่ยนจากเรื่องดาบเป็นบอลไปซะแล้ว)

ปีนี้ผีแชมป์ ชัวร์ครับ.....
เด๋วเรือใบมีแตกแน่ไม่ต้องกลัว....ครับ  *damage*

windyzero:

เรือไม่แตกหรอก เดี๋ยว op ไม่จบ เพราะพระเอกไม่มีเรือ *haha*

หน้า: << < (41/60) > >>

Go to full version