Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (24/32) > >>

Augustz:

กระทู้ดีๆไม่มีคนโพสตาม  กระทู้น้ำขามโพสตามเปนร้อย  *great*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

แบบว่าตามกระแสอ่ะครับ  *great* *great* *great*

อย่างว่าช่วงนี้ namkham กำลังฟรีเวอร์

sattkon:

ดันไปดันมาเดี๋ยวกลายเป็นมู้หัวข้อเด่นละ...เห้ย ทีนี้ชาวบ้านชาวชองที่เข้ามาอ่านแค่การตูน ก็แห่กันมาสมัครเพื่อดูทู้นี้เนี่ยนะ *haha*

mint1458:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 08 พ.ค. 2012 เวลา 15:57:41 --- ดันไปดันมาเดี๋ยวกลายเป็นมู้หัวข้อเด่นละ...เห้ย ทีนี้ชาวบ้านชาวชองที่เข้ามาอ่านแค่การตูน ก็แห่กันมาสมัครเพื่อดูทู้นี้เนี่ยนะ *haha*

--- End quote ---
นั่นสิ มู้หัวข้อดีๆบางทีประเด็นตก แต่เรื่องไอ้นี่มันมีโอกาสเป็นมู้หัวข้อเด่นไปเลย *disappoint*

chainoi:

เจอแบบนี้มาแยะแล้วครับ ที่จิงผมว่า คุณ namkham ชอบคุณ กัส มากกว่า แต่ไม่กล้าบอกตรงๆ เลยไปบอกว่า น้อง มิ้นท์ชอบบบ  เชื่อผมเถอะครับ ออกแนวนี้ ชัวๆๆๆๆๆ

namkham แอบ ชอบ กัสสสสสสส

หน้า: << < (24/32) > >>

Go to full version