Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (92/112) > >>

011nb:

ผล ว่างเปล่า ของเพโลน่าคับ ทำให้คนที่เข้มแ็งหดหู่

army@asd:

ผล โกโระ โกโระ

เคลื่อนที่ด้วยความเร็วเเสง เเละตายเเล้ว ก็สามารถสปาร์คตัวเองได้อีก

showgun00:

มีผลนำโชคเปล่าครับ คือถ้าคนมันดวงดีอะไรๆ ก็ดีไปหมดนะผมว่า *hoho*

nontananbaba:

ผลที่ผู้หญิงในCP9ใช้อะครับ ที่ทำให้คนอื่นเป็นฟองสบู่อะ *attack* *attack*

Akatsuki Sasori:

ผลแสง!!!! ท่านพลเอกคุซารุ ยุแร้ววววว เร็ว แรง แซง ทะลุมิติ สุสยอดดดดด  *glad* *glad* *glad*

หน้า: << < (92/112) > >>

Go to full version