หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาของสะสมเกี่ยวกับการ์ตูน วันพีช มาให้ดูกันครับ  (อ่าน 18688 ครั้ง)

kuiaeae

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
พอดีได้ทำงานแล้วพอหาซื้อเก็บไว้ ไปๆมาๆ ก็สนุกกับการสะสมครับ เพื่อนๆคนไหนมีอะไร โพสรูปแลกเปลี่ยนกันได้นะครับ
ขอบคุณครับ
 *love*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 21:31:45 โดย kuiaeae »

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เอาของสะสมเกี่ยวกับ วันพีช มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 21:30:08 »
ของสะสมวันพีชทำไมมันไม่มีวันพีชอยู่ล่ะ *haha* *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

kuiaeae

• *
Re: เอาของสะสมเกี่ยวกับ วันพีช มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 21:31:19 »
ของสะสมวันพีชทำไมมันไม่มีวันพีชอยู่ล่ะ *haha* *haha*

วันพีช รอลูฟี่หาเจอก่อนครับ - -" *great*

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 21:32:34 »

วันพีช รอลูฟี่หาเจอก่อนครับ - -" *great*
งั้นผมขอไปจุดธุปขอข้อมูลจากโรเจอร์(หวย) *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

Sawako Kuronuma

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เรียน เรียน เรียน
Re: เอาของสะสมเกี่ยวกับการ์ตูน วันพีช มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 22:05:06 »
อยากได้โรบิ้นชุดนี้มากอ่าา เรามีแต่ชุดที่เป็นสำรวจเกาะบนท้องฟ้า กับแฮนคอคชุดแดง    *love*

โรบิ้นสวยมากก    *love*

snooker46

• *
  • Higgins
Re: เอาของสะสมเกี่ยวกับการ์ตูน วันพีช มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 22:14:04 »
อยากได้รถอะ classic ดี  *haha* *haha*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 22:43:36 »
อยากได้โรบิ้นชุดนี้มากอ่าา เรามีแต่ชุดที่เป็นสำรวจเกาะบนท้องฟ้า กับแฮนคอคชุดแดง    *love*

โรบิ้นสวยมากก    *love*
ขอผมด้วยคน โรบิน ที่หนึ่งในใจ !  *nude* *nude*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

Mnamwa zx

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 22:55:22 »
ถ้างั้นท่าน Blacknomyen คงต้องดวลกับ ข้าพเจ้า ก่อนละครับ ถึงจะเอา โรบิ้น ของผมไปได้  *dead* *dead*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 22:56:56 »
ถ้างั้นท่าน Blacknomyen คงต้องดวลกับ ข้าพเจ้า ก่อนละครับ ถึงจะเอา โรบิ้น ของผมไปได้  *dead* *dead*
งั้นเหรอครับ !? ฮ่ะๆ...  *haha*

ด้วยความยินดีเลยครับ ผมทำทุกอย่าง เพื่อ...

" โรบินจัง "  *love* *nude* *love* *nude*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อ. 12 มิ.ย. 2012 เวลา 01:02:24 »
รถสวยครับ

ว่าแต่ดาบเล่มที่ 4 หนีบไว้ตรงไหนดี มือ 2 ปาก 1 อีกที่ ... ?
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

kuiaeae

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 12 มิ.ย. 2012 เวลา 13:40:42 »
รถสวยครับ

ว่าแต่ดาบเล่มที่ 4 หนีบไว้ตรงไหนดี มือ 2 ปาก 1 อีกที่ ... ?

อีกเล่มหนีบไว้ที่ซอกขาครับ  *attack*

bbvv1235

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 12 มิ.ย. 2012 เวลา 17:03:43 »
ซื้อที่ไหนอ่ะไทยคงไม่มีขายอีกอย่างคงเเพงมากๆๆๆๆเเละคุณคงจะสนุกใช่ไหมที่ได้ทำให้คนอื่นอิจฉาริษยาน่ะ *hoho* *hoho* *hoho*ล้อเล่นครับราคาเท่าไหร่เหรอกี่หมื่นจะได้ไปซื้อมั่ง *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

Mr.bunbun

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 12 มิ.ย. 2012 เวลา 23:31:53 »
รถสวยครับ

Peterpan96

• *
    • คลิปฟุตบอล
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 16:00:16 »
โอ้วววว เห็นแล้วอยากได้ 555

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 16:51:39 »
แฮนค็อก SD น่ารักอ่ะ

ปล.จขกท.รู้สึกว่าซื้อแฟรงค์กี้แล้วคุ้มกว่าตัวอื่นมั้ยครับ ตัวมันใหญ๊ใหญ่ดูอลังการงานสร้างมากมาก 5555+

ปล.(อีกรอบ) ดาบเล่มเท่าไหร่มั่งหรอครับ??? พอจะบอกราคาได้มั้ย ชอบอ่ะ