หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนพันแท้ นารูโตะ  (อ่าน 12225 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Re: แฟนพันแท้ นารูโตะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 21:42:19 »
ผมขอลองมั่งครับ  ให้ยกตัวอย่างเหตุการณ์ที่ใช้คาถา(หรือกระบวนท่า หรือก่อนใช้กระบวนท่า) ที่ดูแล้วเกรียน ๆ กวน ๆ ได้ใจเป็นที่สุดมาสัก 3 อย่างได้หรือเปล่าครับ  *damage* (ก่อนใช้กระบวนท่าเช่น นารูโตะจะใช้คาถาใหม่แต่ดันผายวายุใส่ชีบะจนร้องจ๊าก  *rip*)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 12:49:37 »
ถามบ้างๆ

ตั้งแต่อ่านมา นารุโตะกับซาสึเกะเคยสู้กันทั้งหมดกี่ครั้ง ???  (สู้กันแบบตัวต่อตัวนะ)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 13:26:26 »
ผมขอลองมั่งครับ  ให้ยกตัวอย่างเหตุการณ์ที่ใช้คาถา(หรือกระบวนท่า หรือก่อนใช้กระบวนท่า) ที่ดูแล้วเกรียน ๆ กวน ๆ ได้ใจเป็นที่สุดมาสัก 3 อย่างได้หรือเปล่าครับ  *damage* (ก่อนใช้กระบวนท่าเช่น นารูโตะจะใช้คาถาใหม่แต่ดันผายวายุใส่ชีบะจนร้องจ๊าก  *rip*)

วิชาลวงตุ๋ย ที่ คาคาชิ ใช้กับนารูโตะ กร๊ากสุดละ

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov