Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อันนี้ก็อยากรู้มานานแล้วครับ

หน้า: << < (6/14) > >>

eSh4dows:

ถ้าผมจำไม่ผิด บรู๊ค เคยบอกไว้ว่า สามารถตายได้แค่ครั้งเดียว 

แล้ว ผล ลมถ้าจำไม่ผิดอีก - -"  ไอ้ตอนที่ มังกรพันปี ไอ้ที่ใส่แว่นอยู่กับทหาร นั้นใช่ผล ลมเปล่า รึว่าผลอะไร

Augustz:

--- อ้างจาก: eSh4dows ที่ จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 19:36:07 ---แล้ว ผล ลมถ้าจำไม่ผิดอีก - -"  ไอ้ตอนที่ มังกรพันปี ไอ้ที่ใส่แว่นอยู่กับทหาร นั้นใช่ผล ลมเปล่า รึว่าผลอะไร

--- End quote ---
ผลนั้นชื่อ ผล กามะ กามะ คับ

สร้างคมมีดจากลม หรือที่ญี่ปุ่นเรียกว่า กาไมตาจิคับ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

วันพีชเค้านำมาพากย์ใหม่แล้ว ละเอียดด้วย
สนุกกว่าเดีม หาชมตามเว็บต่างๆได้ครับ
 *love* *love* *love* *love* *love*

ลูฟฟี่จัง:

ป่าวไม่ใช่ผลลม เหตุผลดูเอาเอง

lumpoon:

ถ้าว่าอมตะไหม ก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่ที่แน่ๆ ทุกผลเป็นโรคกลัวน้ำนะ ตกน้ำก็ตายหมด แต่ผลน้ำแข็งของเฮียไก่เขาไม่กลัวน้ำนะ

จะอมตะไหม *haha*

หน้า: << < (6/14) > >>

Go to full version