Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อันนี้ก็อยากรู้มานานแล้วครับ

หน้า: << < (7/14) > >>

One-piece:

เท่าที่ดูน่าจะเป็นผลปิกะ ปิกะ เเสงของคิซารุอ่ะคับ

ท่าคิซารุเตะ ด้วยฮาคิเกราะ  สายโรเกียตัวไหนก้อม่อง

แถมคิซารุยังไวเท่ากับ แสง อีก 

หลบไม่ทันแถมกันกะไม่รอด

เฮียคิซารุ มีเลเซออีก

ผมว่าผลแสง อ่ะเทพสุด  *number1*

Augustz:

--- อ้างจาก: lumpoon ที่ อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 08:19:49 ---ถ้าว่าอมตะไหม ก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่ที่แน่ๆ ทุกผลเป็นโรคกลัวน้ำนะ ตกน้ำก็ตายหมด แต่ผลน้ำแข็งของเฮียไก่เขาไม่กลัวน้ำนะ

จะอมตะไหม

--- End quote ---
ถ้าไม่ตายเพราะตกทะเล ก้ต้องรอมันแก่ตายล่ะคับ  *haha*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 13:48:42 ---หมาแดง กากๆ  อย่าไปเชียร์มัน  มันฆ่าเอส  โถ่ ไอ้ชั่ว  *haha*

เห็นด่วยครับไม่สนับสนุนหมาเข้าสภาครับ   ลาออกไปซะ   บังอาจฆ่าเอสครับ

AkatsukiPein:

อืม....ผมขอนอกประเด็นนิดนึงนะครับ เอเนล นี่มีค่าหัวไหร่ครับ ถ้ามีค่าหัวแล้วช่วยบอกหน่อยครับว่ามันปรากฎตอนไหน

pujee:

--- อ้างจาก: AkatsukiPein ที่ อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 21:28:33 ---อืม....ผมขอนอกประเด็นนิดนึงนะครับ เอเนล นี่มีค่าหัวไหร่ครับ ถ้ามีค่าหัวแล้วช่วยบอกหน่อยครับว่ามันปรากฎตอนไหน

ผมว่าไม่มีหรอกครับ ตราบใดที่ยังไม่เป็นโจรสลัด หรือลงมาเป็นอันตรายต่อคนหรือรัฐบาลที่ทะเลสีฟ้า

หน้า: << < (7/14) > >>

Go to full version