Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

Tobiakami โดนผนึกแล้ว ขอบคุณ F 4 ครับ ถ้ามีไอดีใหม่มาป่วนอีก จะแจ้งให้ทราบครับ

หน้า: << < (3/8) > >>

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:40:54 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:31:49 ---หื่อ???? อะไรเกิดอะไรขึ้น  *้ัunexplain* *้ัunexplain*

--- End quote ---
มีเด็กเกรียนเข้ามาป่วนบอร์ดอ่ะ ตั้งกระทู้มั่วไปหมดเหมือน สมเด็จน้ำกาม แห่ง Sritown ในเมื่อก่อนเด๊ะ (นึกออกป่ะ สมัย สมเด็จน้ำกาม เข้ามาบอร์ดแรกๆอ่ะ)

ตามนั้นครับ
และเหมือนได้ยินมาแว่วๆว่า สี่ท้าวจะงดการสมัครยุสด้วยนะ ใครมาโดนผนึกช่วงนี้ เจ็บยาวเลย ไม่ได้ตั้งกระทู้ ไม่ได้แสดงความคิดเห็นได้แต่อ่อานนน
ฝากบอกๆกันด้วยเน้ออ *number1*

iTheStore:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:44:14 ---ตั้งกระทู้  บอกว่าเฉลย โทบิ เป็นคนนั้นคนนี้  แล้วเอาลิ้งค์  ผี แหว่!!  ตกใจ มาให้ดู    มันน่าตบจริงๆ

*haha* ภาพมันผมไม่ตกใจหรอก แต่ผมตกใจเสียงประกอบอ่ะ
ก็ผมดันเปิดลำโพงดังๆเอาไว้อ่ะดิ นั่งอยู่หน้าคอมเงียบๆ กดเข้าทีไรเสียงดังขึ้นมาตกใจทุกที
แหม ทำไปได้ เฮ้อออ

sattkon:

--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:50:53 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:40:54 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 16:31:49 ---หื่อ???? อะไรเกิดอะไรขึ้น  *้ัunexplain* *้ัunexplain*

มีเด็กเกรียนเข้ามาป่วนบอร์ดอ่ะ ตั้งกระทู้มั่วไปหมดเหมือน สมเด็จน้ำกาม แห่ง Sritown ในเมื่อก่อนเด๊ะ (นึกออกป่ะ สมัย สมเด็จน้ำกาม เข้ามาบอร์ดแรกๆอ่ะ)

ตามนั้นครับ
และเหมือนได้ยินมาแว่วๆว่า สี่ท้าวจะงดการสมัครยุสด้วยนะ ใครมาโดนผนึกช่วงนี้ เจ็บยาวเลย ไม่ได้ตั้งกระทู้ ไม่ได้แสดงความคิดเห็นได้แต่อ่อานนน
ฝากบอกๆกันด้วยเน้ออ *number1*

ในที่สุดก็ต้องมีกฎ มลเฑียนบาล จนได้ *haha*  *great*

Num:

เยี่ยม ที่นี้ใคร เกรียน ก้อไปสู่โลกหน้าเลย

Oni Me no Kyo:

โดนลบหมด ผมก็แย่ดิ อุส่านั่งแต่งเรื่อง ซึนาเดะเป็น โทบิมาให้เค้าอ่าน มันก็โดนลบไปด้วยซิ เซ็ง แต่งตั้งนาน *้ั์smoking*

หน้า: << < (3/8) > >>

Go to full version